ผู้เขียน หัวข้อ: ลดล้างสต๊อก!!! Projector ครบชุด เริ่มต้น 2,500฿ Tt Auto Xenon สาขาพระราม9!!  (อ่าน 232918 ครั้ง)

ออฟไลน์ boysvauto

• Sr. Member
  • คะแนนความนิยม: +0/-2
ขอบคุณ ลูกค้า สมาชิกจากคลับนี้ ทุกๆท่าน
ที่ให้ความไว้วางใจ ร้านเอสวี ออโต้ สาขา รัชดา-ห้วยขวาง มาใช้บริการอย่างล้นหลาม

สอบถามราคาพิเศษ เฉพาะคลับนี้ ได้ที่ คุณบอย 081-444-1123 จ้าวค่ะ

ขอขอบคุณเพื่อน ๆ พี่ ๆ ที่ให้ความไว้วางใจร้าน S.V.AUTO สาขารัชดาพระราม 9 มาก ๆ นะครับ ขนาด 4-5 ทุ่มเเล้วยังมาใช้บริการอยู่เลย ยินดีให้บริการ 24 ชม ครับ

HONDA JAZZ-------->PROJECTOR BI XENON

MITSUBISHI LANCER EX---------->PROJECTOR BI XENON +CCFL

NISSAN TEANA J32---------->โคมโปรเจคเตอร์ + XENON

NISSAN TEANA J32--------->โคมโปรเจคเตอร์ +XENON

HONDA ACCORD-------->GROUND WIRE 16MM.

HONDA CITY--------->GROUND WIRE 16MM

TOYOTA FORTUNER -------->CCFL+XENON+DAYLIGHT

VOLK GOLF 3--------->XENON+ เคลือบสีไฟหน้า nano สีดำ smoke

VOLVO XC90--------->แก้ไขโคมไหน้าเหลืองเคลือบ nano ใส

HONDA CITY--------->สลับโคมเปลี่ยนหน้าเลนซ์

MAZDA 2-------->LOGO มีไฟ

ผมงานร้านอื่นครับติดวงเเหวนผิดขนาดเเล้วยังไม่เนียนอีกเสียดายเงินเเทนพี่พรคร๊าบบบบ

TOYOTA ALITS-------->PROJECTOR+CCFL+ไฟส่องเท้า+ไฟท้าย LED

TOYOTA VIOS-------->พ่นโคมดำมุมส้ม+ xenon

TOYOTA VIOS--------->GROUND WIRE+EDRIVE D1 SPEC

NISSAN TEANA J32-------->DAYLIGHT

NISSAN TEANA J32---------->PROJECTOR FOGLAMP

TOYOTA VIOS-------->ขอเเสดงความยินดีกับคุณโบว์ด้วยครับที่ได้รับรางวัล ground wire กับทางร้านนะครับ

HONDA CITY ZX-------->เคลือบสีไฟหน้าสีฟ้า +xenon

HONDA CIVIC FD---------->XENON+DAYLIGHT

TOYOTA FORTUNER--------->XENON+DAYLIGHT+กล่องดันราง DIGITAL

ตอนนี้ทางร้านมีของเล่นใหม่เป็นไฟเลี้ยวติดกับกระจกมองข้างครับมีไฟสองสีเปิดไฟหรี่สีฟ้าเปิดไฟเลี้ยวเป็นสีส้มครับราคาพร้อมติดตั้ง1200 บาทครับเดี๋ยวจะรีบอัพรูปให้ดูนะครับ สอบถามรายละเอียด 081-444-1123 boy

TOYOTA ALITS-------->พ่นโคมดำมุมส้ม + แก้โคมไฟตัดหมอกน้ำเข้า

FORD FIESTA-------->GROUND WIRE

TOYOTA------->XENON+LED DAYLIGHT

TOYOTA WISH-------->ไฟเลี้ยวกระจกมองข้าง

HONDA CITY TYPE Z-------->พ่นโคมดำมุมส้ม

TOYOTA ALTIS---------->หลอด xenon

MAZDA 3-------->LOGO มีไฟสองสี

TOYOTA VIOS-------->ไฟประตูสีบานสี WARM + ไฟส่องเท้าสีฟ้า

CHEVROLET CRUZE------->ไฟท้าย LED สไตล์เบนซ์สีแดง

CHEVROLET CRUZE------->ไฟท้าย LED สไตล์เบนซ์สีแดง

TOYOTA CAMRY------>CCFL+XENON+แตร

NISSAN TEANA J32--------->XENON+แตร

TOYOTA YARIS-------->ไฟส่องเท้า+พ่นโคมดำ+หมวกกันฟุ้งสำหรับท่านที่ไปติดตั้งซีนอลมาเเล้วเเสงจ้าเกินไปครับ

HONDA JAZZ-------->ไฟเลี้ยวแก้มข้างสีขาว

CHEVROLET CRUZE--------->ไฟท้าย LED ต่อไฟติดหรี่สี่ดวงเบรกสี่ดวง+ ไฟเลี้ยวแก้มข้างสีขาว

HONDA CIVIC ES-------->พ่นโคมดำมุมส้ม+ ground wire+พ่นโคมท้าย smoke

TOYOTA BB------->เคลือบสีไฟหน้าสีฟ้า

TOYOTA ALTIS------->ขัดโคมเหลือง พ่นโคมดำ smoke

NEW TOYOTA ALTIS-------->ไฟท้าย LED แดง ดำ

NEW TOYOTA ALTIS--------->พรมเข้ารูปครบชุด

HONDA JAZZ-------->FILM HI KOOL

MITSUBISHI SPACEWAGON-------->หลอด XENON

MITSUBISHI SPACEWAGON--------->ล้างโคม ขัดโคมเหลือง

โปรโมชั่นประจำเดือนมีนาคม
1.ติดตั้งชุดไฟซีนอนยี่ห้อ 4D DESING จำนวน 2 ชุด
2.ติดตั้งไฟซีนอน 4D DESING 1 ชุด+สาย ground wire+ไฟส่องสี่จุดมีให้หลายสี ขาว ,เเดง, น้ำเงิน, ชมพู, warm
3.ติดตั้งซีนอน 4D DESING+DAYLIGHT+GROUND WIRE
แถมฟรีกรรธรรม์ประกันภัยอุบัติเหตุส่วนบุคคลจากบริษัทไทยประกันชีวิต วงเงินประกัน 200,000 บาท กรณีเกิดอุบัติเหตุฟรีค่ารักษาพยาบาล 10,000 ต่อกรณี

โปรโมชั่นประจำเดือนมีนาคม
1.ติดตั้งชุดไฟซีนอนยี่ห้อ 4D DESIGN จำนวน 2 ชุด
2.ติดตั้งไฟซีนอน 4D DESIGN 1 ชุด+สาย ground wire+ไฟส่องสี่จุดมีให้หลายสี ขาว ,เเดง, น้ำเงิน, ชมพู, warm
3.ติดตั้งซีนอน 4D DESIGN+DAYLIGHT+GROUND WIRE
แถมฟรีกรรธรรม์ประกันภัยอุบัติเหตุส่วนบุคคลจากบริษัทไทยประกันชีวิต วงเงินประกัน 200,000 บาท กรณีเกิดอุบัติเหตุฟรีค่ารักษาพยาบาล 10,000

คุณภาพรถสวยเริด คุณภาพชีวิตดีเยี่ยม
มีที่นี่ ที่เดียว เท่านั้น
เอสวีออโต้ รัชดา ห้วยขวาง

สอบถามราบละเอียดเพิ่มเติม ได้ที่ คุณบอย 081-444-1123 จ้าวค่ะ

NEW HONDA CITY--------->ครอบกระจกไฟเลี้ยว FITT

NEW HONDA JAZZ--------->LED คิ้งมุมไฟหน้า

SMF 2.0.15 | SMF © 2014, Simple Machines

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.13 วินาที กับ 24 คำสั่ง