ผู้เขียน หัวข้อ: ▄▀▄▀▄▀▄ ขาย เสียงเทอร์โบ โหดๆฟิ้วๆ ใส่ได้กับรถทุกรุ่น 350ems มีรูป+clip ▀ ▄▀▄▀  (อ่าน 182612 ครั้ง)

ออฟไลน์ T.NOOTHONG

• Sr. Member
  • คะแนนความนิยม: +4/-0
  • รถไม่แรง แต่ เน้นขับอันตราย

ได้รับของแล้วครับ ไวมาก ... แต่ยังหาวิธีใส่ไม่ได้  5555

วิธีใส่ ไม่ยากครับ ดูคร่าวๆ จากคลิป ก็ได้ครับ  ;D

หรือถ้าสงสัย ก็โทรถามผมได้ครับ  ;D

ออฟไลน์ lplline_bob

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +0/-0
ของยังมีอยู่มั้ยครับ ถ้ามีจอง
ขอเลขบัญทาง pm หน่อยนะครับ : )

ออฟไลน์ birdevo4

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนความนิยม: +1/-0
แบบนี้ถ้าฝังไว้ในท่อได้ปะ แบบว่า เชื่อมไว้ข้างในอะคับ ก่อนถึงปลายท่อ มันจะได้ไม่หลุดหาย หรือโดนขโมย มีคนลองมั้งยังคับ เสียงจะออกไหมคับ

แบบนี้ถ้าฝังไว้ในท่อได้ปะ แบบว่า เชื่อมไว้ข้างในอะคับ ก่อนถึงปลายท่อ มันจะได้ไม่หลุดหาย หรือโดนขโมย มีคนลองมั้งยังคับ เสียงจะออกไหมคับ

ทำแบบพี่ยิ่ง เจ๋งสุดๆๆ เลยครับ เนียนด้วย เสียงก็ออกดังด้วยครับ เอาตัว turbo sound เชื่อมไว้ในแป็ปวางตรงตำแหน่งข้างหลังหม้อพักปลาย หรือ เชื่อมไว้ในไส้ท่อท่อไอเสียก็ได้ครับ  ;D

ดูตัวอย่างจากในรูป เอา turbo sound เชื่อมใส่ไว้ในท่อ ตรงตำแหน่ง สีแดงอะครับ แจ๋มเลยๆๆๆๆ

ฝากรูป ฝากรูปฟรี ดูหนังออนไลน์

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29/06/2012, 00:56:45 โดย T.NOOTHONG »

ออฟไลน์ lplline_bob

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +0/-0
ที่อยู่ในการส่งทาง pm เลยนะครับผม : )

จาก คุณมารุต...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27/06/2012, 19:07:21 โดย lplline_bob »

ที่อยู่ในการส่งทาง pm เลยนะครับผม : )

จาก คุณมารุต...

เรียบร้อยแล้วครับป๋ม

ขอบคุณครับ  ;D

ออฟไลน์ หงส์น้อย

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนความนิยม: +5/-0
โอนไปแล้วนะครับ วันนี้เวลา 9.43
อนุรักษ์ บนปาก
21/56 ซ.ศูนย์วิจัย ถ.พระราม9 แขวงบางกะปิ เขต ห้วยขวาง กทม. 10310

โอนไปแล้วนะครับ วันนี้เวลา 9.43
อนุรักษ์ บนปาก
21/56 ซ.ศูนย์วิจัย ถ.พระราม9 แขวงบางกะปิ เขต ห้วยขวาง กทม. 10310

ขอบคุณครับ  ;D

ออฟไลน์ tumevo2

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +2/-0
ขอผมได้ของมาแล้ว ใส่แล้วทำไมไม่ดังอ่ะ ลองใส่ รถสามคนก้อไม่ดังซักคันอ่ะ

ออฟไลน์ yamashi

• Full Member
  • เมื่อเธอกล้าจะรัก ฉันจะทำให้ดีที่สุด
อืม ขอ ถามเป็นขอมูล เพื่อ ผมจะดัดแปลงนะครับ

ถ้าหาก ไปไว้ก่อนถึงท่อไอดีละครับ

แบบว่า ใส่ไว้ตรงทอกรองอากาศ เสียงจะออกมั้ยครับ แบบว่าเหมือนดังมาจากในห้องเครื่อง ;)

ช่วยอัพครับ

คนเรามีทั้งด้านดีและไม่ดี อยู่ที่ว่าเราจะใช้ด้านใดกับคนแบบไหน

ขอผมได้ของมาแล้ว ใส่แล้วทำไมไม่ดังอ่ะ ลองใส่ รถสามคนก้อไม่ดังซักคันอ่ะ

โทรมาถามได้ครับ เดี๋ยวผมอธิบายวิธีใส่ให้ครับ

ของผมเช็คก่อนส่งทุกตัวครับป๋ม ;D

อืม ขอ ถามเป็นขอมูล เพื่อ ผมจะดัดแปลงนะครับ

ถ้าหาก ไปไว้ก่อนถึงท่อไอดีละครับ

แบบว่า ใส่ไว้ตรงทอกรองอากาศ เสียงจะออกมั้ยครับ แบบว่าเหมือนดังมาจากในห้องเครื่อง ;)

ช่วยอัพครับ

ไว้ตรงท่อคอไอดีกรองอากาศ เสียงมันก็ออกครับ แต่ตัว turbo sound มันจะไปขวางทางดูดอากาศ ที่จะเข้าไปในห้องเผาไหม้อะครับ

เดี๋ยวประสิทธิภาพ เครื่องยนต์มันจะ drop ลงนะครับ  ;D

ออฟไลน์ tumevo2

• หน้าใหม่
  • *
โอเคครับเข้าใจวิธีติดตั้งแล้ว วิธีใช้แล้ว พุ้งนี้เทส อิอิเบิ้ลเครื่องรอบไม่แรงเลยไม่ดัง   ขอบคุนครับ

SMF 2.0.15 | SMF © 2014, Simple Machines

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.089 วินาที กับ 24 คำสั่ง