ผู้เขียน หัวข้อ: หนองคาย !!! รถผมสายเวสเกตแตกครับ ร้านไหนขายท่อแว็คคั่มซิลิโคนบ้าง  (อ่าน 7650 ครั้ง)

ออฟไลน์ FIRST เมืองเลยก๋อ

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนความนิยม: +7/-0
  • 4G93 "เครื่องเดียวแคมเดียว"
ิมาจาก จ.เลยครับผม สายมันแตก ขาด ตั้งแต่ ก่อนถึงหนองบัวลำภู แต่ก็รีบขับมาที่หนองคายเพื่อให้ทันงาน
ตอนนี้รถจอดไว้ที่เทคนิคหนองคาย ถ้าร้านใกล้ๆ จะไปหาซื้อมาเปลี่ยนครีบ

ออฟไลน์ pegasus

• พ่อบ้าน
  • GOD
  • คะแนนความนิยม: +96/-1
  • ก็แค่ 63T STD
ิมาจาก จ.เลยครับผม สายมันแตก ขาด ตั้งแต่ ก่อนถึงหนองบัวลำภู แต่ก็รีบขับมาที่หนองคายเพื่อให้ทันงาน
ตอนนี้รถจอดไว้ที่เทคนิคหนองคาย ถ้าร้านใกล้ๆ จะไปหาซื้อมาเปลี่ยนครีบ

เอาท่อยางธรรมดาใส่ไปก่อนครับเฟิร์ส หาตามร้านขายอะไหล่ทั่วไปได้

ออฟไลน์ FIRST เมืองเลยก๋อ

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนความนิยม: +7/-0
  • 4G93 "เครื่องเดียวแคมเดียว"
พรุ่งนี้บ่ายๆก็จะกลับเมืองเลยแล้วครับ

ขับเบาๆอย่างมีสติ ก็คงไม่มีปัญหา  ปัญหาอย่างเดียว คือเจอดีเซลควันดำๆ มองเห็นอินเตอร์รถมผม ก็จะมาปาดหน้าแล้วพ่นควันใส่เอา

ออฟไลน์ pegasus

• พ่อบ้าน
  • GOD
  • คะแนนความนิยม: +96/-1
  • ก็แค่ 63T STD
พรุ่งนี้บ่ายๆก็จะกลับเมืองเลยแล้วครับ

ขับเบาๆอย่างมีสติ ก็คงไม่มีปัญหา  ปัญหาอย่างเดียว คือเจอดีเซลควันดำๆ มองเห็นอินเตอร์รถมผม ก็จะมาปาดหน้าแล้วพ่นควันใส่เอา

หาท่อยางธรรมดาใส่ไปก่อน พี่ก็ท่อยางธรรมดาๆนะ ใช้ได้ไม่มีปัญหา แต่วันอาทิตย์คงหาร้านยากหน่อย

SMF 2.0.15 | SMF © 2014, Simple Machines

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.078 วินาที กับ 26 คำสั่ง