ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเปลี่ยนเครื่อง  (อ่าน 26026 ครั้ง)

ออฟไลน์ fatboy_begin

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +0/-0
อยากเปลี่ยนเครื่อง
« เมื่อ: 5/06/2015, 14:01:08 »
สอบถามโซนขอนแก่นหน่อยครับ ในตัวเมืองขอนแก่นมีร้านไหนที่วางเครื่องดีดีมั่งครับ แนะนำหน่อยครับ

ออฟไลน์ zNyper

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +6/-1
Re: อยากเปลี่ยนเครื่อง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 3/08/2015, 10:28:40 »
ถ้าเครื่องเดิมทำได้ทุกร้านครับ เคยเปลี่ยนเครื่องเดิมแบบไม่แปลงราคาอยู่ที่ 5พัน ถ้าเครื่องไม่ตรงสเปกต้องแปลงราคาอยุ่ที่ 2หมื่นครับ ร้านไหนดีไม่แน่ใจแต่ร้านที่อยู่แถว รร. ขามแก่นนคร แถวๆที่เป้นบึงถ้าเลี่ยงได้เลี่ยงนะครับเพราะรถพี่แกเยอะ ผมโดนมาแล้วเกือบครึ่งปี ทั้งที่รถอีกคันทำเดือนเดียว (ในกรณีแปลงนะครับ ถ้าเครื่องสเปกเดิมยกเข้ายกออกได้ ไม่เกิน 1 อาทิตย์ ทั้งนี้ทั้งนั้นนัดวันเวลาช่างก่อน)

เรื่องเครื่องขอนแก่นจะแพงครับและหายาก ให้ไปดูที่เซียงกงบางนา หรือวังน้อยครับ จ่ายตังแล้วให้เขาส่งมาอู่ที่เราคุยไว้แล้วได้เลย

NEW does not always mean Better !

SMF 2.0.15 | SMF © 2014, Simple Machines

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.149 วินาที กับ 25 คำสั่ง