ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเกี่ยวกับเครื่อง EVO4 ครับ  (อ่าน 1086 ครั้ง)

ออฟไลน์ cioklevo

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +0/-0
  • Mitsubishi club4g evolution of Thailand
พอดีเริ่มสนใจ EVO4 อยู่คันนึงครับ แต่ลองหาข้อมูลดูคร่าว ๆ มีแต่คนบอกว่าเครื่องของ EVO4 มันเปราะ ไม่ทนบูส ท่อนล่างไม่ทน

ผมเลยสงสัยว่ามันเปราะจริงหรือเปล่าครับ ส่วนไหนของเครื่องที่ไม่ทน หรือต้องดูแลตรงไหนเป็นพิเศษหรือไม่ครับ

step ที่คิดไว้ในใจ อยากได้ บูสประมาณ 1.2 บาร์ กับเครื่องยนต์เดิม ๆ พอไหวไหมครับ .... ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ togtoi

• พ่อบ้าน
  • GOD
  • คะแนนความนิยม: +769/-128
  • คิดผิดมั้ยนะที่ยังยึดติด...
    • UNLIMITED_korat
Re: สอบถามเกี่ยวกับเครื่อง EVO4 ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19/07/2016, 14:33:20 »
ไม่ชัวหรืออาจจำผิดนะครับ
ไม่มีออยเจทใต้ลูกสูบ

บาร์2 เอาง่ายๆก็อัพหัวฉีด ชุดสายไฟ กล่อง โว5ขึ้นไปมาใส่ แฟลชกล่องเอา ก็น่าจะโอเคแระ

ออฟไลน์ maparng261@gmail.com

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +0/-0
  • Mitsubishi club4g evolution of Thailand

SMF 2.0.15 | SMF © 2014, Simple Machines

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.076 วินาที กับ 26 คำสั่ง