ผู้เขียน หัวข้อ: ---ปรึกษา ครับ มีน้ำสีเขียว หยดจากตรงนี้ ครับ---  (อ่าน 17553 ครั้ง)

ออฟไลน์ tony888999

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +0/-0
  • Mitsubishi club4g evolution of Thailand
รบกวนผู้รู้ด้วยครับ

ออฟไลน์ tony888999

• หน้าใหม่
  • *
  • Mitsubishi club4g evolution of Thailand
ตรงเหล็ก ที่ติดกับอุปกรณ์ สีฟ้า ครับ

ออฟไลน์ บุคคลทั่วไป

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนความนิยม: +13/-0
  • สวัสดีครับ
โอริงที่ท่อน้ำเข้า-ออกเสื้อมสภาพครับ

ถ้าใช้หม้อต้มตัวนี้มานานแล้ว ก็ซื้อชุดซ่อมมาเปลี่ยน เพราะในชุดซ่อมมีโอริงตัวนี้อยู่ด้วย
ถ้ายังใช้ไม่นาน มีท่อพร้อมโอริงขายราคาประมาณ 60 บ. หรือถอดขาไปหาโอริงเทียบใส่เอาครับ

ออฟไลน์ seo.james01

• หน้าใหม่
  • *
    • ufa007
ขอบคุณมากเลยครับอยากจะรู้เหมือนกัน เป็นประโยชน์มากๆเลย สมัครufabet

:J

ufa007
ufabet

SMF 2.0.15 | SMF © 2014, Simple Machines

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.079 วินาที กับ 24 คำสั่ง