ผู้เขียน หัวข้อ: /// รวมภาคเหนือ 17 จังหวัด ///  (อ่าน 7288719 ครั้ง)

ออฟไลน์ aut

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +0/-0
Re: สมาชิก club4g มีใครอยู่พิษณุโลกบ้างครับ
« ตอบกลับ #90 เมื่อ: 29/04/2007, 16:21:26 »
เออ แล้วจะซื้อตู้กับซับเหรอ ดูของก่อนได้นะไม่ใช่ของผมของเพื่อนผม ราคาคุยได้(ต่อแม้งให้เยอะๆมันอยากขาย)

ออฟไลน์ aut

• หน้าใหม่
  • *
กำไม่มีใครเข้ามาอัพเลยวู้ย

ออฟไลน์ jeng สหบาทา

• Full Member
  • คะแนนความนิยม: +16/-0
  • วิ่งมาก็หลายสนาม แต่ก็ม่ะเคยตอก.00ซ่ะที
 ;D :o

moohamma

• บุคคลทั่วไป
เหอๆๆๆ เพิ่งไปซื้อเสื้อลายรดที่ไนท์มาคับ ใส่ดีๆๆ
ของผม อีคาร์สีแดงคับ แต่งหน่อยๆๆเอง เจอก็ทักทายกันนะคับ

ออฟไลน์ aut

• หน้าใหม่
  • *
เหอๆๆๆ เพิ่งไปซื้อเสื้อลายรดที่ไนท์มาคับ ใส่ดีๆๆ
ของผม อีคาร์สีแดงคับ แต่งหน่อยๆๆเอง เจอก็ทักทายกันนะคับ
ก็อยากทักอะครับแต่ไม่รู้ว่าคนไหนอะ อิอิ

ออฟไลน์ jeng สหบาทา

• Full Member
  • คะแนนความนิยม: +16/-0
  • วิ่งมาก็หลายสนาม แต่ก็ม่ะเคยตอก.00ซ่ะที
มันมากเกินไปแล้วครับ e-car ไม่รู้รถใครเป็นรถใคร ถ้าพวกกันก็จำได้ครับ
เจอกันก็บีบแตรบ้าง เปิดไฟบ้าง ถ้ากลัวไม่เห็นก็ขับชนเลยครับ จะได้นั่งคุยกัยไปเลย