ผู้เขียน หัวข้อ: ถูกที่สุด,รับติดตั้งรีโมทรถยนต์,ขายส่งรีโมทกุนแจกันขโมยรถยนต์,ราคาเริ่ม590บาท  (อ่าน 1004673 ครั้ง)

ออฟไลน์ psuper

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +2/-0
ถ้าให้มาติดแถวพระราม3 ตรงสพานกรุงเทพคิดเท่าไรครับ อีคาร์ปี 96 รีโมทสไลด์

ออฟไลน์ rome2

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +0/-0
  • ดเดเดอ

ออฟไลน์ hexspeed

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +21/-0
 ของใช้ดีคับพอใจมาก แต่ผมซื้อไปติดเองยังทำไม่เสร็จเลย ถ้าใครคิดจะซื้อไปติดเองขอบอกแล้วจะเสียใจ จ่ายเพิ่มให้เขาติดให้เสร็จเถอะครับ เพราะผมลองเอาไปติดเองแล้ว เหนื่อยครับ 3 ชม. ได้งานแค่ปิดเปิดด้วยรีโมทได้เท่านั้น ไฟกระพริบ จุดต่อเบรค จุดต่อสายกุญแจ ยังไม่ได้ต่อเลยถอดใจซะก่อน ใหนจะต้องหาสายไฟมาต่อกันอีก โอย ให้ค่าแรงเขาเถอะครับสบายกว่ากันแยะ  ;D

ออฟไลน์ MINTADA

• Sr. Member
  • คะแนนความนิยม: +4/-0
ขอบคุณทุกๆเสียงครับ จะพัฒนาต่อไปมากขึ้นเลยๆครับ

ออฟไลน์ anunai

• หน้าใหม่
  • *
เอา 1 ตัวครับ ตามรูป ตามที่โทรคุยกันเมื่อคืน 1,500 บาทรวมส่ง 
ชื่อ ส.อ.วุฒิชัย  อนุนัย  ที่อยู่ จ.ปราจีนบุรี ครับ
โอนเงินให้เรียบร้อยแล้วครับ  เมื่อเช้านี้  ส่งข้อความไปให้แล้ว 
ส่งของแล้วรบกวนส่งหมายเลข EMS ให้ผมด้วยนะครับ

ส่งให้แล้วครับ  พี่ ส.อ.วุฒิชัย    มีรีโมทกันขโมยพร้อมมอเตอร์เซ็นทัรล็อค 2 ตัวพร้อมค่าส่งemsทั้งหมด 1500 เลขems eh 83596424 5 th

ออฟไลน์ pras

• หน้าใหม่
  • *
รถอีคาร์

ชุดกันขโมยที่เป็นกุญแจแบบพับได้  รวมเบ็ดเสร็จเท่าไรครับ

รถมีกันขโมย มีรีโมทเดิมแล้ว(ใช้ได้ปกติ) เซ็นทรัลล็อคมีแล้ว  เพียงแต่อยากเปลี่ยนรีโมทเป็นแบบกุญแจพับได้ครับ
ขอทราบราคาเบ็ดเสร็จครับ 

biogroove

• บุคคลทั่วไป
โทร ไปไม่รับ และ ไม่โทรกลับด้วย จะสอบถามราคา ไหนว่าโทรได้ 24ชั่วโมง

ขอโทษด้วยครับ เมื่อวาน เป็นวันหยุดทางศาสนา ครับ เปิดทำการแล้วครับ

เซ็นเซอร์ถอยหลังแบบมีจอ 1500 ครับ

ออฟไลน์ จัดมา

• หน้าใหม่
  • *
รถเก๋ง4ประตู

มีเซนทรัลล๊อก มีกันขโมยแล้ว

แต่รีโมท หายไป1อัน แล้วก้เพิ่งเสียอีก1อัน

ถ้าเปลี่ยนแต่รีโมทมันจะใช้ได้รึเปล่าครับ

มีเซนทรัลล็อกแล้ว ติดตั้งต้องเพิ่มอะไรบ้างครับ

งบประมานเท่าไหร่ครับ

ออฟไลน์ จัดมา

• หน้าใหม่
  • *
รบกวนติดต่อด้วยครับ 080-330-7287

ถ้าไม่เกินงบอาจจะเข้าไปทำวันนี้เลย

-ขอโทษด้วยครับไม่มีเวลาเข้ามาตอบ  กันขโมยต้องเปลี่ยนชุดกล่องพร้อมรีโมทครับ มีกันขโมยอยู่แล้วใช้ได้แต่เซ็นทัรล็อคครับ ชุดกันขโมยต้องเปลี่ยนใหม่ครับ 083-2379719

SMF 2.0.15 | SMF © 2014, Simple Machines

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.11 วินาที กับ 24 คำสั่ง