ผู้เขียน หัวข้อ: ถูกที่สุด,รับติดตั้งรีโมทรถยนต์,ขายส่งรีโมทกุนแจกันขโมยรถยนต์,ราคาเริ่ม590บาท  (อ่าน 1004671 ครั้ง)

ออฟไลน์ จัดมา

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +0/-0
กำ..ผมใส่รุปไม่เป็น เหอๆ

อยากได้กุญแจอันที่3 นับมาจากล่างสุดน่ะครับ

เบ็ดเสร็จเท่าไหร่ครับ ถ้างบพอ เดี๋ยวออกไปทำเดี๋ยวนี้เลยครับ

ปล.ใช้เวลาในการทำประมาณกี่ชั่วโมงครับ

ออฟไลน์ ART COOLการยาง

• หน้าใหม่
  • *
ติด e30ได้ปะครับ เอาแบบ ธรรมดา ๆ เลย  ล๊อคลีโมท  มีสัญญารพอ

เท่าไรครับ  อยูไทรน้อย บางบัวทอง ครับ

ออฟไลน์ MINTADA

• Sr. Member
  • คะแนนความนิยม: +4/-0
e30 ติดได้ครับ แบบธรรมดา 1100 ครับ

ออฟไลน์ จัดมา

• หน้าใหม่
  • *
ที่นัดไว้วันนี้..ว่าจะเอากุญแจมาเปลี่ยน

พอดีผมจะออกไปทำธุระแถวท่าพะ ถ้าจะออกมารบกวนโทรมาก่อนนิดนึงนะครับ

080-3307287 ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ xang22

• หน้าใหม่
  • *
ผมชื่อช้าง ที่อยู่เวียงจันทน์  ได้คุยกันไปตอนประมาณวันศุกร์  รายละเอียดรถ รุ่น mazda cronos 5d ตอนนี้ต้องการเปลี่ยนระบบล็อคประตูใหม่ จากแบบธรรมดาล็อคจากประตูด้านคนขับรถด้วยมืออย่างเดียว (ไม่มีสวิสกดใดๆ) เป็นแบบกุญแจรีโมท และ มีสัญญาณกันขโมย และ ต้องมีเพิ่มมอเตอร์ตัวยิงอีก  ยังไง รบกวน ขอรายการสินค้าที่ผมต้องใช้ แล้วสรุปยอดโอน  และ เลขที่บัญชี ให้ทางเมลล์ด้วยนะครับ  ผมซื้อแต่อุปกรณ์ เรื่องการติดตั้งไม่มีปัญหาใช่มั้ยครับ  มีอะไรแนะนำ แจ้งทางเมลล์ได้เลยครับ

จาก ช้าง xang22@hotmail.com

ส่งเมลล์เลขบัญชี ให้คุณช้างแล้วนะครับ นครเวียงจันทน์ ประเทศลาว

ออฟไลน์ xang22

• หน้าใหม่
  • *
ช้างนะครับ  ฝากโอนสตางค์ให้วันนี้ 1600 บาท  เพิ่มมอเตอร์อีก 1 ตัว  ส่งสินค้าแล้ว  รบกวนแจ้งทางเมลล์ด้วย  ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ืnvw887

• หน้าใหม่
  • *
ขอสอบถามท่านผู้รู้ทั้งหลายครับ ตอนนี้มีปัญหาคือ กดรีโมท หรือเหยียบเบรค ล็อคไม่ทำงานทั้ง 4 ประตู  แต่ไฟฉุกเฉินกระพริบ และถ้าไขกุญแจฝั่งคนขับ ประตูอีก 3 บานจะไม่ปลดล็อค ตรวจเช็คแล้วฟิวส์ไม่ขาด อาการแบบนี้ไม่ทราบว่ามอเตอร์ประตูคนขับเสียหรือเปล่าครับที่มันมีสายอยู่ 5 สาย สีขาว,ดำ,น้ำเงิน,เขียว,น้ำตาล เห็นมีขายตัวละ 200 กลัวซื้อมาแล้วไม่ได้เป็นที่ตัวนี้ มีวิธีเช็คมั๊ยครับ ผมถอดมอเตอร์ตัวบานคนขับออกมาจะทดสอบจี้กับแบต ดูว่ามันทำงานมั๊ย แต่ไม่ทราบว่าจะเอาสายสีอะไรจี้ขั้วบวกขั้วลบ

ออฟไลน์ aum_RANDOM

• หน้าใหม่
  • *
มิตซู Triton ไม่มีรีโมทไรเลย และก้อน่าจะไม่มีเซ็นทรั่ลล็อก อยากได้ แบบกุญแจในตัว จบ ที่เท่าไหร่คับ มาติดที่ บางบอน

ออฟไลน์ nadanai

• หน้าใหม่
  • *
ผมมีฟอร์ดเรนเจอร์ 4 ประตู เอารีโมทแบบไม่มีกันขโมย จะใช้ตัวกุญแจแบบไหนได้มั่งครับ
จริงๆก็อยากจะให้ติดตั้งให้แต่ผมอยู่หัวหิน ไม่ค่อยสะดวก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/09/2010, 22:23:08 โดย nadanai »

triton ไม่มีเซ็นทัลล็อคต้องติดเพิ่มครับ ประตูละ-300

ออฟไลน์ pickpocket

• หน้าใหม่
  • *

ฟอร์ดรีโมทธรรมดา 1100 ครับ champ ติดออะไรบ้างครับ รายระเอียดโทรมาเลยครับ 083-2379719

SMF 2.0.15 | SMF © 2014, Simple Machines

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.11 วินาที กับ 24 คำสั่ง