ผู้เขียน หัวข้อ: ถูกที่สุด,รับติดตั้งรีโมทรถยนต์,ขายส่งรีโมทกุนแจกันขโมยรถยนต์,ราคาเริ่ม590บาท  (อ่าน 1004496 ครั้ง)

ออฟไลน์ MINTADA

• Sr. Member
  • คะแนนความนิยม: +4/-0
 ;D พี่ๆครับที่นัดไว้ ผมล็อคเวลาไว้แล้วนะครับ แล้วเจอกันครับ

ออฟไลน์ nadanai

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +0/-0
ฟอร์ดเรนเจอร์ปี 2002 ใช้กุญแจหมายเลข 1 ได้มั้ยครับ ถ้าไม่ได้สั่งหมายเลข 2

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26/09/2010, 10:53:04 โดย nadanai »

ออฟไลน์ ck-khothai

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +1/-0
ถเมีโอกาสเข้า กทม.3 โดนแน่ๆ ;D

[url=h

ออฟไลน์ ck-khothai

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +1/-0
ถ้ามีโอกาสได้เข้า กทม.โดนแน่ 1 ชุดครับ  ;D

[url=h

ออฟไลน์ เอ๋ @ Libero

• คะแนนความนิยม: +21/-27
  • 081-6204417 เอ๋@หลักสี่
รถผมอีคาร์มีเซ็นทรัลล๊อคแล้ว

ติดกันขโมยและวิ่งไปสักพักจะล๊อคอัตโนมัติ

อยู่แถวดินแดงคับเท่าไรคับ

และรับประกันกี่เดือนคับ

ออฟไลน์ 3thanwa

• หน้าใหม่
  • *
ขอสอบถามอาการหน่อยนะค่ะ คือว่าอยู่ดี ๆ ประตูไม่ยอมล็อคอัตโนมัติ ปกติถ้าเหยียบเบรคมันจะล็อคให้เลย แล้วไฟสัญญาณก็กระพริบหรี่ ๆ แต่สัญญาณกันขโมยใช้งานได้ปกติ ฟ้าร้องก็ดังตลอดแบบว่าเซ็งมาก ==' มันเซนซิทีฟเวอร์อะค่ะ แล้วก็ประตู Remote ก็ใช้งานได้ปกติ ไม่ทราบว่า 2 ตัวนี้มันใช้งานร่วมกันรึเปล่าค่ะ (มือใหม่มาก ๆ)  แล้วถ้าหากว่าอยากเปลี่ยนกุญแจ Remote ใหม่จำเป็นต้องเปลี่ยนสัญญาณกันขโมยใหม่ไหมค่ะ อยากเปลี่ยนแค่กุญแจนะค่ะ ในกรณีที่ไม่ต้องเปลี่ยนแล้วต้องการเพิ่ม Option เปิดฝากระโปรงรถจะได้ไหมค่ะ ต้องเสียค่าใช้จ่ายรวม ๆ ประมาณเท่าไหร่  (ซื้อรถต่อจากคนรู้จักอีกทีค่ะเลยไม่ทราบว่าเขาติดสัญญาณกันขโมยที่ไหน รถรุ่น Toyota Vios ปี 2003 1.5 E ค่ะ)  อยู่ลาดพร้าว 42 ค่ะ

รบกวนขอข้อมูลด้วยนะค่ะ อยากเปลี่ยนกุญแจ Remote และซ่อม Central Lock มาก ๆ เลยค่ะ เพราะลืมล็อคประตูบ่อยมาก
ขอราคาทั้งหมด + ค่าเดินทาง (ลาดพร้าว 42 แยก 1 มาได้เปล่าค่ะ) จะได้หางบช่วงนี้แกลบอะค่ะ ได้ราคาแล้วจะโทรนัดวันและเวลาอีกครั้งนะค่ะ

ขอบพระคุณค่ะ

รายละเอียดโทรคุยดีกว่าครับเรื่องติดตั้งไม่แพงครับ

ของที่สังจากชลบุรีผมล่งแล้วครับ

ของบางรุ่นไม่มีในรูปที่ถ่ายไว้มีมากกว่าที่เห็นเยอะครับ อยากได้แบบไหนโทรถามได้ครับ 083-2379719

รีโมทธรรมดา(เซ็นทัลล็อค) ส่ง700 ครับ

ออฟไลน์ gotoe24

• หน้าใหม่
  • *
เฉพาะตัว รีโมต อย่างเดียวมีขายมั้ยครับพอดีรีโมตของเก่ามันหายครับ

ออฟไลน์ club4g-member

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +223/-2
รถผมอีแก่ตัวโหดตามรูปด้านข้างอ่ะครับมีเซ็นทรัลล็อคอยู่แล้วครับอยากได้รีโมทแบบที่ว่าเยียบเบรคแล้วล๊อคดับเครืองปลดล๊อคกดเปิดกระโปรงท้ายได้จะเอาแบบนี้อ่ะครับจะไปติดตั้งเองพอดีผมอยู่เชียงใหม่ครับขอราคาพร้อมส่งแล้วเวลาสั่งซื้อต้องบอกว่าเอารุ่นอะไรครับ(แบบที่ผมอยากได้)จะได้สั่งได้ถูกครับกราบรบกวนจขกท.ช่วยpmมาบอกผมด้วยครับ

SMF 2.0.15 | SMF © 2014, Simple Machines

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.115 วินาที กับ 24 คำสั่ง