ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวน ทีมงานโคราชขอนแก่นและโซนอีสานด้วยคับ  (อ่าน 60890 ครั้ง)

ออฟไลน์ คาน ยัง คอย

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนความนิยม: +15/-0
  • ^_^..Playgirl..^_^
รับทราบค่ะ...ป๋าฮอส

<...อีกไม่นาน จะแรงตามไป...(มารชมพู)..>

ออฟไลน์ golf...

• พ่อบ้าน
  • GOD
  • คะแนนความนิยม: +114/-1
  • อู่ ส.ไพบูลย์ รับทำอีโวทุกรุ่น 08-1966-1985 กอล์ฟ
รวมตัวมาดูงานที่อุบลอิอิว่าจะทำอะไรกันดี(รวมตัวกินเหล้านอกสถานที่)

ออฟไลน์ ผู้เฒ่าเทอร์โบ

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +247/-7
รวมตัวมาดูงานที่อุบลอิอิว่าจะทำอะไรกันดี(รวมตัวกินเหล้านอกสถานที่)

แบบนี้ผมคงติดรถพี่ฮอสด้วยดีก่ามั้ง

ถ้าเอารถผมไปสงสัยให้พี่ตัดทำขับ4แน่นอน *0*

:-*ถึงมีตังก็จะขับรถเก่าๆจนกว่าจะตายไปข้างนึง:-*

ออฟไลน์ aud

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +382/-0
ก่ะลังรวบรวมสมาชิกครับ ว่าจะจัดเลี้ยงเด็กกำพร้าที่บ้านข้าวสาร :laugh:

SMF 2.0.15 | SMF © 2014, Simple Machines

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.077 วินาที กับ 26 คำสั่ง