ผู้เขียน หัวข้อ: ผมวางเครื่อง4g13หัวฉีดไม่จบควันขาวออกความร้อนขึ้นเกินครึ่งนิดๆช่วยแนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 4927 ครั้ง)

ออฟไลน์ tumaon

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +0/-0
ผมวางเครื่อง4g13หัวฉีด ควันขาวออกตอนตอนสตาร์ดและตอนติดไฟแดงออกตัวทีควันขาวกระจายเลย แต่ขับไปได้สักพักควันขาวหายแต่จอดติดไฟแดงก็เริ่มมีควันขาวออกอีก
และก็ความร้อนเกินครึ่งนิดหน่อย ผมขับจากอุบลราชธานีมาทำงานที่บางปะกง ตอนนี้รถอยู่ที่บางปะกงครับ แนะนำอู่ซ่อมเคื่องทีครับ

ปล.ผมวางเครื่องทีอุบลราชธานี้ ขับมาบางปะกง ฉะเชิงเทรา ตอนนี้รถอยู่ที่บางปะกงครับ

ออฟไลน์ tumaon

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +0/-0
มีอู่แนะนำมัยครับ ทีบางปะกงและชลบุรีครับ

SMF 2.0.15 | SMF © 2014, Simple Machines

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.072 วินาที กับ 25 คำสั่ง