ผู้เขียน หัวข้อ: ระวัง ร้านซ่อมแมกซ์ OUTLOOKTUNER รูปมาแล้ว อยูหน้า 4  (อ่าน 69149 ครั้ง)

ออฟไลน์ โจ้กระป๋องเหลือง!!

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +111/-6
รถผมโดนชนคับ ชนตรงล้อหลัง ตัวถังบุบนิดหน่อย

ก้อเลยจััดการนำไปซ่อม แต่ไม่มีประสบการณ์ด้านนี้ แล้วก้อมาเหงร้านแมกซ์ร้านนึง ดูดีมาก มีราคา มีการตอบกระทู้

แต่....ไกลบ้านมาก แต่ทำไงได้ รักเนี๊ยบๆ ก้อลงทุนไปทำ วิ่งจากลำลูกกา ไปบางบัวทอง (คิดเอา ว่าผมผ่านร้านซ่อมแมกซ์กี่ร้าน)

และเคยถามราคาในเวป ตกลงกันที่ 1400บาท พอไปถึงร้านพ่อผมบอก1500หรอ เค้าก้อเออ ออ ที่1500 อะไม่เปงไร

พ่อผมถามด้วย ร้านนี้ส่งต่อนะ จะไหวหรอ ผมเองยังให้เครดิตเค้าด้วยซ้ำว่า มาถึงแล้ว ร้านในคลับไม่เร็วร้านขนาดนั้นหรอก

พอไปรับเท่านั้นหละ (พ่อผมไปเอา ผมไม่ได้ไปด้วย) พ่อโทรมาบอกกะผมว่า วงที่ซ่อม "ไม่ไหวเลย แย่มาก ปูดๆ นูนๆ"

อะคิดว่า คงสุดความสามารถ เก้บตังผมเพิ่มที่2100 เออแค่นี้ ขนหน้าแข้งไม่ล่วง

พ่อผมถาม จะถ่วงล้อผ่านไหม ตอบมาว่า ไม่รู้ 555 ไอเฮีย เปงร้านตอบมาได้ว่า ไม่รู้ (พูดจา น้ำเสียง แบบไม่พอใจหรือตอบแบบลวกๆ)

ส่วนสีพ่อบอก ก้อธรรมดา ดีกว่าไม่ทำ แล้วพ่อผมถึงอู่ ผมเลยลากล้อมาเลย 

พี่น้องคับ!! น้ำตาผมจะไหล สีแย่มากๆ ถึงมากที่สุด ไม่เคยเจอใครทำสี ทุเรศขนาดนี้มาก่อน

ล้อผมเปง ล้อนอก ก้านดำเงา เค้าพ่นมา ดำเงาๆ ด่างๆ รุ้เลยว่าเอาสเปย์พ่น แล้วตามร่อง สีเข้าถึงบ้างไม่ถึงบ้าง

และพ่่นนิไม่มีการขัดหน้าผิวก่อนเลย ริ้วรอยอยุ่ตรงไหน ก้อลงสเปย์ไปดื้อๆ

ผมไม่ได้คิดคนเดียวชัวร์100% เพื่อน น้องๆ พี่ๆ มาเหงล้อ ทักกันเปงคำเดียวว่า นิไม่ได้ใช้มือทำแล้ว ใช้...ทำ

ล้อวงที่ชนมาผมไม่ถือนะ เพราะอาจจะสุดความสามารถจิงๆ แต่ผมก้อให้พี่ผม ไปส่งซ่อม กะอีกร้านแล้ว

แล้วผมบอกแล้วนะว่าออฟ มันไม่เท่ากัน แต่ผมจำมไ่ด้ว่าเท่าไหร่ พี่ท่านสับล้อ สับยางกันมั่วไปหมด ผมเนี่ยหละ ก้อต้องไปร้านยาง ให้เค้าสับให้อีกรอบ

บอกตรงๆ เสียเวลามาก เสียค่าใช้จ่ายด้วย ที่จ่ายๆไป ได้ข้าวหลายจาน ขอบอกไว้เลย

ร้าน OUTLOOKTUNER ที่ปักหมุดอยู่ในเวปเราเนี่ยหละ ใครว่าฝีมือเทพ ไม่โดน  ผมไม่รู้หรอก แต่ผมขอบายกะร้านนี้   

ถ้าเข้ามาอ่านนะคับ ไม่ได้ดิสเครดิต แต่ขอให้ปรับปรุงนะคับ

ถ้ารู้ว่าเปงแบบนี้นะ ไปส่งแถวบ้านดีกว่าเยอะแยะมากมาย พอดีรีบส่งซ่อม เพราะรับไมไ่ด้ แล้วจะเอารูปมาลงให้ดู ถ้าถ่ายแล้ว มันมองเหง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/09/2010, 09:53:54 โดย โจ้กระ๋ป๋องเหลือง!! »
178-2-097154 กสิกร เอกชัย ตั้งวาณิชสวัสดิ์  089-210-7236 โจ้ ลำลูกกา คลอง4

ออฟไลน์ ***joe_cm3568***

• Full Member
  • คะแนนความนิยม: +10/-0
  • " เที่ยวทั่วไทย ไปกับอีคาร์ "
เจอแบบนี้ไม่ไหวจริงๆคับ..... เสียอารมณ์ เสียความรู้สึก ยังไงก็เสียใจด้วยจริงๆคับ... :laugh:

...... " อีคาร์คลับ " เจียงใหม่...... ...ขับเคลื่อนด้วยแอลกอฮอล์ ระบายความร้อนด้วยโซดาน้ำแข็ง...

ออฟไลน์ JOEPROTON

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +85/-6
  • รับสั่งของแบรน์ AEM 087-5000-159 Joe 24hr
    • http://www.club4g.com/index.php/topic,187843.0.html
พี่เราอีก เเล้ว  ทำไม โดนเยอะจัง เลย

++จำหน่ายของแบรน์ AEM + http://www.club4g.com/index.php/topic,14749666.msg5576155.html#msg5576155 +

ออฟไลน์ KHANINDESIGN_D.I.Y.(คณินดีไซน์_D.I.Y.ล้วนๆ)

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +42/-0
  • KHANINDESIGN 083-8553193 โอค๊าบบ
    • KHANINdesign
อยากเห็นอ่ะค๊าบบ แถวบ้านผมเค้ารับซ่อมวงละ 800 งานถือว่าใช้ได้ค๊าบบ ไม่มีกลึง ดันกลับแล้วก็เชื่อมปิด

ถือว่าฟาดเคราะห์ไปแล้วกันค๊าบบ ซื้อชุดใหม่ไปเลยค๊าบบ หรือไม่ก็หาล้อหลังหน้ากว้างๆมาใส่ โหดสุดๆ  :)

ออฟไลน์ lancer gsr

• Sr. Member
  • คะแนนความนิยม: +61/-3
  • เทอและฉัน จับมือเคียงกันนับจากนี้
ไอ้วงนั้นอะหรอพี่โจ้ เหนแล้วละคับ แมร่งสุดๆจิงๆ สีก้อนะ เห้อไม่อยากพูด เด่วดูภาพเอาแล้วกันคับ

R a l l y e  S p o r t .......   TU.BANGSUE 085-378-7604  SIXTY THREE MEMBER

ออฟไลน์ lancer gsr

• คะแนนความนิยม: +61/-3
  • เทอและฉัน จับมือเคียงกันนับจากนี้
ปอนด์ ล้อยังอยู่ที่อู่ปะ จะเข้าไปถ่ายซะหน่อย

เด่วดูให้คับ

R a l l y e  S p o r t .......   TU.BANGSUE 085-378-7604  SIXTY THREE MEMBER

ออฟไลน์ Audy FG~*

• คะแนนความนิยม: +72/-0
  • "เลิกกับพี่ ได้ดีทุกคน"
ไอ้น้องโจ้ โดนของบ่อยจังฟ่ะ :P

ออฟไลน์ JOEPROTON

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +85/-6
  • รับสั่งของแบรน์ AEM 087-5000-159 Joe 24hr
    • http://www.club4g.com/index.php/topic,187843.0.html
โห พี่โจ้ ทำไม ช่วงนี้พี่ ดวงไม่ดีเลย นะ

ทำบุญๆๆ

++จำหน่ายของแบรน์ AEM + http://www.club4g.com/index.php/topic,14749666.msg5576155.html#msg5576155 +

ออฟไลน์ boyfree_01

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +5/-0
  • อ้นอิอิ
เซงตามเลยครับพี่

ขอบคุณสำหรับความรู้คร้าบบ

ออฟไลน์ นัท

• พนักงาน
  • หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +146/-6
  • จงอย่าอิจฉาคนอื่น แต่จงใช้ชีวิตให้คนอื่นอิจฉา
    • Club4G Community of Thailand
เหอๆๆ ดีแล้วครับ ผมจะได้คัดกรองคนที่จะมาขายสินค้าในเว็บ เพราะผมบอกเสมอว่าถ้ามีปัญหา คุณต้องรับผิดชอบ

http://club4g.blogspot.com<History Mitsubishi>
club4g.com

ออฟไลน์ SuPeRnOoKy[CK2ต้นแบบ โมใส่แต่ของแปลกๆ]

• พ่อบ้าน
  • GOD
  • คะแนนความนิยม: +374/-45
  • นายวรณ พัตภักดิ์ ธนาคารกรุงไทย 306-0-17401-6
ไอ้วงนั้นอะหรอพี่โจ้ เหนแล้วละคับ แมร่งสุดๆจิงๆ สีก้อนะ เห้อไม่อยากพูด เด่วดูภาพเอาแล้วกันคับ
มันเน่าขนาดนั้นเลยเหรอปอนด์
เหอๆๆ ดีแล้วครับ ผมจะได้คัดกรองคนที่จะมาขายสินค้าในเว็บ เพราะผมบอกเสมอว่าถ้ามีปัญหา คุณต้องรับผิดชอบ
จัดไปพี่นัท ;D

ระเบิดของขาย => http://www.club4g.com/index.php/topic,14641198.0.html  081-3906639 นุกกี้ จร้าาา

ออฟไลน์ โจ้กระป๋องเหลือง!!

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +111/-6

คับพี่นัท ที่ผ่านๆมาผมโดน เพราะไม่ดูให้ดี โง่เอง อย่างที่พี่เคยสอนไว้

แต่งานนี้ ไม่รู้จะดุูยังไงแล้ว ผลงานในเวปก้อดูแล้ว เปิดร้านสวยงาม พูดจาดี supportทั้งในเวป msn และโทรศัพท์

พอจะไปเอาของ .....1@$%-+

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16/08/2010, 21:17:49 โดย โจ้กระ๋ป๋องเหลือง!! »
178-2-097154 กสิกร เอกชัย ตั้งวาณิชสวัสดิ์  089-210-7236 โจ้ ลำลูกกา คลอง4

เค้าทำอะไรไว้ เค้าก็จะได้คำติชม จากพี่ น้องเรา แบบเต็มๆแน่นอนครับ

ออฟไลน์ luiz_eclipse @LIBERO

• Full Member
  • คะแนนความนิยม: +9/-0
  • libero_lism no.39
ลงรูปเลยคราบ

Tuned by HP Auto Service Power  by LPG Next Project Silver box HKS F-Con

ไอ้ Cr kai ที่ใส่อยู่ตอนนี้ มันดุ้งตั้งแต่ซื้อมานิดๆหน่อยๆ  หาที่ทำดีๆยังไม่ได้เลย เลยขับมันทั้งดุ้งๆอย่างนี้แหล่ะ  มันดุ้งนิดเดียว  กลัวเอาไปทำ

แล้วมันจะหนักกว่าเดิม XD9วงเก่า ของแท้ เห้นมันซ่อมแล้วจะร้อง...เข็ด~*

SMF 2.0.10 | SMF © 2014, Simple Machines

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.124 วินาที กับ 24 คำสั่ง