ผู้เขียน หัวข้อ: ~  มีใครอยู่ โคราช บ้างครับ ขอเสียงหน่อย... ~  (อ่าน 1882755 ครั้ง)

ออฟไลน์ meowmeowmeow

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนความนิยม: +2/-1
  • รถหล่อ คนก็หล่อ....

พบปะพูดใครกัน ระหว่างโซนโคราช ยินดีต้อนรับสมาชิกคลับทุกๆคน

จุดประสงค์ของกลุ่มเราคือ เพื่อแบ่งปัน ความรู้ ความสุข ความบันเทิง ช่วยเหลือซึ่งกันและกัน

คบกันอย่างไม่มีการเเบ่งพักแบ่งพวก

เป็นเพื่อน เป็นพี่ เป็นน้อง กัน

คลับนี้ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่านครับ

แก้ใขข้อความโดย l3iw~Step UP..

แสวงมิวสิค รับออกแบบ ระบบเสียง ทุกระบบ ร้านอาหาร ห้องประชุม งานOutdoor ฯลฯ ออกแบบ ห้องอัด studio

ออฟไลน์ prajakwit

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +0/-0
มีค้าบบบ

• **
สวัสดีค้าบ

ผมชื่อเหมียวนะคับ

เจอกันทักทายกันได้นะคับ

;D ;D

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9/07/2008, 16:35:45 โดย meowmeowmeow »
แสวงมิวสิค รับออกแบบ ระบบเสียง ทุกระบบ ร้านอาหาร ห้องประชุม งานOutdoor ฯลฯ ออกแบบ ห้องอัด studio

ออฟไลน์ thongchai

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +1/-0
แอ๊ดครับอยู่จอหอ เพิ่งขับรถตกถนน ต้องเปลี่ยนหลังคา+ประตูหลังแนะนำร้านเซียงกงหน่อยครับ จะใส่ชุด evo3 แนะนำร้านด้วยครับขอบคุณล่วงหน้าครับ

• **
เข้าไปโพสใน www.korattalk.com เลยคับ

เด๋วผมแนะนำให้

ออฟไลน์ nat_

• หน้าใหม่
  • *
ผมครับ ใช้ lancer e-car กันชันยื่นปี 96 เครื่อง 1500 เครื่อง 4g15 ดมแก๊สครับ www.gaskorat.com ครับ ;D ;D ;D

ใช้รถ mitsubishi lancer 4G-15,toyota corona st171 เครื่อง 3s-fe ชอบ club4g.com, lancer-club.net ,rcw

ออฟไลน์ forceing

• หน้าใหม่
  • *
พี่ครับมีครายรู้จักร้านทำสีแม๊กที่หัวทะเลไหมครับ ขอเบอร์กับที่อยู่หน่อยครับ หรือใครที่รู้จักร้านทำแม๊กร้านอื่นที่ถูกๆก็ได้ครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ prajakwit

• หน้าใหม่
  • *
ผมชื่อ ทอม คับ CK5 สีบรอนซ์ ส่วนร้านซ่อมแม็กผมเคยไปซ่อมที่ร้านตรงมิตรภาพอะครับ ใกล้ๆธนาคาร UOB เกือบถึงซอยทางเข้าตลาดย่าโมวงละ400บาทถ้าคนน้อยบางทีก็รอได้เลย

ออฟไลน์ theproducer&คุณมะลิ//ผมเพื่อนใคร?

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +4/-300
  • Tune By HP Auto Service 08-6541-1109
    • koh-changinfo
ที่นี้มีชาวโคราชบ้างมั้ยคับ

ขอเสียงหน่อย

วู้วๆ

มีแต่คนรู้ใจ คนนึงอยู่โคราชคับ อยู่แถวแยกบ้านชาติชายเก่า แถวๆเคหะ saveone น่ะคับ

ขึ้นลงบ้างเหมือนกัน ยังไงถ้าไปจะแจ้งให้ทราบคับ จะได้นัด คุยดื่มกันคับ พี่น้อง  ;D

ฮอส พระราม3  ;D

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17/05/2008, 23:22:03 โดย theproducer »
HP Auto Service -Engine Standard&Modify -Suspention -Transmission -Sound Concept -Wiring -Air

ออฟไลน์ zZPawEEnwaTZz

• หน้าใหม่
  • *
พึ่งสมัครสมาชิกครับ  อยู่โคราชเหมือนกันครับ  ใช้ CK5 เครื่อง4G93 ครับ

ออฟไลน์ p mivec

• หน้าใหม่
  • *
อยู่ปากช่องครับ ยินดีที่ได้รู้จัก เพื่อนใหม่ครับ
 แต่ยังไม่มีติกเกอร์เลยอ่ะ

revlimit

• บุคคลทั่วไป
สวัสดีค้าบ

ผมชื่อเหมียวนะคับ อีคาร์ สีน้ำเงิน มูนลูฟ ขับ4

ไม่ทราบว่าพี่ชื่ออะไรคับ

เจอกันทักทายกันได้นะคับ

แวะมาทีนี้ก็ได้คับชาวโคราชกันเองๆ www.korattalk.com
 ชื่อ อาร์ต ครับ น้องเหมียว..รถของน้องสีส้มไม่ใช่เหรอ?
เมื่อก่อน ขึ้น-ล่อง แถวๆปากช่อง บ่อยๆ
ตอนนี้ ไม่ได้ขึ้นแล้ว
ว่างๆแวะทักทาย โซน หัวหิน-ปราณฯ-ชะอำ บ้าง เด้อ[/color]

ออฟไลน์ ผู้เฒ่าเทอร์โบ

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +247/-7
แวะมาทักทายเด้อ ;D ;D

:-*ถึงมีตังก็จะขับรถเก่าๆจนกว่าจะตายไปข้างนึง:-*

ออฟไลน์ j-a-d-e

• หน้าใหม่
  • *
  • ~*~...NCO 443...~*~
เข้ามาแอบดูครับ
 ;D :D ;D

ออฟไลน์ jib6089

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +14/-0
  • Tune by Power Of bLaCk Lable
 :D

SMF 2.0.15 | SMF © 2014, Simple Machines

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.151 วินาที กับ 25 คำสั่ง