ผู้เขียน หัวข้อ: ~  มีใครอยู่ โคราช บ้างครับ ขอเสียงหน่อย... ~  (อ่าน 1881371 ครั้ง)

ออฟไลน์ meowmeowmeow

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนความนิยม: +2/-1
  • รถหล่อ คนก็หล่อ....
เก่ามากมาย กระทู้นี้

;D ;D

แสวงมิวสิค รับออกแบบ ระบบเสียง ทุกระบบ ร้านอาหาร ห้องประชุม งานOutdoor ฯลฯ ออกแบบ ห้องอัด studio

ออฟไลน์ onisurka

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +2/-0
ยุดคับ อยู่ขอนแก่น ว่างๆมาเยี่ยมบ้างนะคับ  ;D ;D

ออฟไลน์ theproducer&คุณมะลิ//ผมเพื่อนใคร?

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +4/-300
  • Tune By HP Auto Service 08-6541-1109
    • koh-changinfo
เก่ามากมาย กระทู้นี้

;D ;D

เห็นหล่นหายไปเลยขุดขึ้นมาให้คับ  ;D

HP Auto Service -Engine Standard&Modify -Suspention -Transmission -Sound Concept -Wiring -Air

ออฟไลน์ ผู้เฒ่าเทอร์โบ

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +247/-7
โซนนี้มีใครอยู่บ้างไหมเน้อ ;D

:-*ถึงมีตังก็จะขับรถเก่าๆจนกว่าจะตายไปข้างนึง:-*

ออฟไลน์ theproducer&คุณมะลิ//ผมเพื่อนใคร?

• GOD
  • Tune By HP Auto Service 08-6541-1109
up up upคับ ;D
เงียบเหงากันเหลือเกิน

HP Auto Service -Engine Standard&Modify -Suspention -Transmission -Sound Concept -Wiring -Air

ออฟไลน์ Name - Faster

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +32/-0
ไม่ได้อยู่แต่เปนคนโคราชได้มั้ยคับคุณเหมียว

รับวางเครื่องและเซอร์วิส Mitsubishi ทุกรุ่น 087-489-1651

ออฟไลน์ zedanthai

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +0/-0
เอ้ ครับ เมื่อก่อนอยู่โคราชครับตอนนี้ย้ายมาชัยภูมิใกล้ครับบำเหน็จณรงค์นี่เองเข้าโคราชประจำ  ใช้ 4g93n/a  อยู่ที่ทำงานมี  2 คันครับ แต่หล่อคนละแบบครับ  ใช้ทนใช้ทานใช้นาน  เท่ด้วย สุดยอด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29/05/2008, 16:25:04 โดย zedanthai »

ออฟไลน์ PATTAYA BODY WAVE

• Full Member
  • คะแนนความนิยม: +6/-0
  • สร้างสรรค์งานใหม่ๆ
อยู่ อ.พลคับ มีคันเดียว เหงาัจังแวะมาทักทาย

« PATTAYA BODY WAVE » ทำสี ตีโปร่ง ตัดต่อแปลงบอร์ดี ซ่อม จำหน่ายชุดแต่งไฟเบอร์

ออฟไลน์ PATTAYA BODY WAVE

• Full Member
  • คะแนนความนิยม: +6/-0
  • สร้างสรรค์งานใหม่ๆ
อบพยบมาจากชลบุรี  เพื่อนไม่โทรหาเลย เค้าลืมเราแล้ว  โอ้ บ้านแหลมแท่นที่รัก 

« PATTAYA BODY WAVE » ทำสี ตีโปร่ง ตัดต่อแปลงบอร์ดี ซ่อม จำหน่ายชุดแต่งไฟเบอร์

• GOD
พรุ่งนี้ช่วงเย็นๆจะแวะไปโคราชก่อนค้าง1คืน แล้วตีไปสนามแม๊กที่มวกเหล็กวันเสาร์คับ

แต่ไปโคราชคราวนี้นั่งรถทัวร์ไปลงแถว saveone เนื่องจากรถที่จะไปลงสนามจะตามไปเช้ามืดวันเสาร์คับ ไปแต่ตัว ว่าจะชวนคนรู้ใจที่โคราชไปทานข้าวซะหน่อย มีครายสนใจทานข้าวด้วยกันมั้ยคับ โทรหาได้นะคับตามเบอร์ข้างล่างเลย

อาจต้องมีการรบกวนพี่น้องชาวโคราชแนะนำพาไปทานข้าวด้วยนะคับ ประมาณว่าไม่มีรถไปคราวนี้ ฮิฮิ  ;D

ออฟไลน์ togtoi

• พ่อบ้าน
  • GOD
  • คะแนนความนิยม: +769/-128
  • คิดผิดมั้ยนะที่ยังยึดติด...
    • UNLIMITED_korat
 ;D :o

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30/05/2008, 09:46:36 โดย togtoi »

ออฟไลน์ Name - Faster

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +32/-0
พรุ่งนี้ช่วงเย็นๆจะแวะไปโคราชก่อนค้าง1คืน แล้วตีไปสนามแม๊กที่มวกเหล็กวันเสาร์คับ

แต่ไปโคราชคราวนี้นั่งรถทัวร์ไปลงแถว saveone เนื่องจากรถที่จะไปลงสนามจะตามไปเช้ามืดวันเสาร์คับ ไปแต่ตัว ว่าจะชวนคนรู้ใจที่โคราชไปทานข้าวซะหน่อย มีครายสนใจทานข้าวด้วยกันมั้ยคับ โทรหาได้นะคับตามเบอร์ข้างล่างเลย

อาจต้องมีการรบกวนพี่น้องชาวโคราชแนะนำพาไปทานข้าวด้วยนะคับ ประมาณว่าไม่มีรถไปคราวนี้ ฮิฮิ  ;D

วันนี้ผมก้อกลับโคราชครับ  ;D

รับวางเครื่องและเซอร์วิส Mitsubishi ทุกรุ่น 087-489-1651

ออฟไลน์ thong#09

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +15/-0
อยู่ปากช่องครับ ยินดีที่ได้รู้จัก เพื่อนใหม่ครับ
 แต่ยังไม่มีติกเกอร์เลยอ่ะ

... ;) ปากช่องเหมือนกันคับ...ชื่อ ธง คับ...แต่ตอนนี้ทำงานอยู่แปดริ้ว 

เซ็งชีวิต แต่ทำไงได้ ก็เสือกเลือกเองนี่หว่า.....เฮ้อ

ออฟไลน์ thong#09

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +15/-0
อยู่ อ.พลคับ มีคันเดียว เหงาัจังแวะมาทักทาย

.....หวัดดีท่าน...ผมธง  combine_no 11

เซ็งชีวิต แต่ทำไงได้ ก็เสือกเลือกเองนี่หว่า.....เฮ้อ

ออฟไลน์ togtoi

• พ่อบ้าน
  • GOD
  • คะแนนความนิยม: +769/-128
  • คิดผิดมั้ยนะที่ยังยึดติด...
    • UNLIMITED_korat
วันนี้ผมก้อกลับโคราชครับ  ;D

ไปหาไรกินกันป่ะ
ไม่เจอนานแระ  ;D

SMF 2.0.15 | SMF © 2014, Simple Machines

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.09 วินาที กับ 26 คำสั่ง