ผู้เขียน หัวข้อ: ประทานนัทที่เคารพที่เป็นกลาง (มึ ง เข้ามาอ่านด้วยนะไอ้ vmax)  (อ่าน 78701 ครั้ง)

ออฟไลน์ vmax

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +1/-21
 ;D ;D ;D ;D

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16/11/2011, 01:27:38 โดย vmax »

• หน้าใหม่
  • *

• หน้าใหม่
  • *
Re: ประทานนัทที่เคารพที่เป็นกลาง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16/11/2011, 01:16:41 »
ไหนบอกว่าอย่าเอาการเมืองเข้ามายุ่งเกี่ยว

ออฟไลน์ นัท

• พนักงาน
  • หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +146/-6
  • จงอย่าอิจฉาคนอื่น แต่จงใช้ชีวิตให้คนอื่นอิจฉา
    • Club4G Community of Thailand
Re: ประทานนัทที่เคารพที่เป็นกลาง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16/11/2011, 03:38:41 »
ถึงมึ.งไอ้ vmax
มึ.งน่าจะยกมาด้วยว่าที่กูส่งเมล์ไปด่ามึ.ง เพราะมึ.งส่งค.ว.ย.อะไรมาให้กูตลอดเวลา
ส่งมาทั้งเรื่องด่าในหลวงและราชวงศ์จักรี เชิดชูเสื้อแดง ด่าเสื้อเหลือง มึ.งมันไอ้คนจันไร หนักแผ่นดิน

ไปตายห่าที่ไหนก็เชิญกูเกลียดคนแบบมึ.ง และมึ.งก็น่าจะแนบมาด้วยนะว่าเมล์นี้กูส่งกลับไปด่ามึ.งตั้งแต่เมื่อไร
มึ.งพยายามเอาข้อมูลของเสื้อแดงส่งเมล์หาสมาชิก และกูมาหลายต่อหลายครั้ง
จนกูรำคาญและแบนมึ.งไป และก็ตามที่กูเคยด่า มึ.งจะไปไหนก็เชิญรำคาญ

http://club4g.blogspot.com<History Mitsubishi>
club4g.com

ออฟไลน์ RONIN(นินจาพเนจร)

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +360/-18
  • 086-612-6049: โอ๋ : ชายสองสมุทร (ปราการ+สงคราม)
    • www.club4g.com/index.php/topic,156787.0.html
รักมาก อึดอัดมาก ก็ชวนครอบครัวย้ายไปอยู่กัมพูชา พม่า หรือลาว ก็ได้ครับ ที่นี่สยามประเทศ เอกราชนี้กษัตริย์เป็นผู้ปกป้องไว้ ลำบากใจนักก็ไปเถอะครับ     

ออฟไลน์ aeees

• Sr. Member
  • คะแนนความนิยม: +117/-2
  • DC Drive,Speed&Vector Control,PLC-HMI,MCU-Embedded
    • www.aeees.com
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 16/11/2011, 09:20:50 »
ไหนบอกว่าอย่าเอาการเมืองเข้ามายุ่งเกี่ยว

คุณมองยังไงว่าเป็นการเมือง หรือ ไม่ใช่การเมือง สิ่งที่เค้านำเสนอคือ ความเลวของนักการเมือง ผมไม่ว่าถ้าคุณไม่เห็นด้วย แต่ก็ควรชี้แจง ดีกว่ามาทำพฤติกรรมที่น่ารังเกียจขยะแขยงเช่นเดียวกับพวกที่คุณพยายามจะปกป้อง
คนเรามีสมอง คิดเองครับ อันไหนควร อันไหนไม่ควร สิ่งไหนดี สิ่งไหนเลว ผมไม่เชื่อหรอกว่า สมองคุณจะแยกแยะดีชั่วไม่ออก คุณรู้ เพียงแต่สมองคุณมันกำลังจะตาย เพราะโดนจิตใจที่ชั่วร้ายเข้าครอบงำ
  กลับตัวกลับใจเถอะนะครับ มันไม่สายหรอก คุณไม่มีทางได้ความสุขที่แท้จริง ถึงคุณจะมีเงินเป็นหมื่นล้านก็เถอะ คุณเห็นตัวอย่างทักษิณแล้วนี่ แต่ผมเชื่อว่าคุณมีเงินไม่ถึงล้านหรอก นั่นจึงเป้นเหตุผลข้อแรกว่า คุณจะลำบากกว่าทักษิณเยอะ
   ผมสังเกตุได้จากคนรอบข้าง ไม่รู้ว่าเค้าเป็นคนดีแค่ไหน แต่ผมก็เห็นเค้ามีความสุขเมื่อได้คุย ได้เห็น ได้ทำอะไรก้แล้วแต่ เพื่อในหลวง เพื่อส่วนรวม บ้านเมือง ประเทศชาติ คุณควรจะลองคิดดูนะ อย่าคิดว่าจะมีชาติหน้า เอาชาตินี้แหละรีบทำ เดี๋ยวก็ตายแล้ว

ออฟไลน์ pumkub

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +56/-3
  • My Telephone 0861103838
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 16/11/2011, 09:25:06 »
คุณมองยังไงว่าเป็นการเมือง หรือ ไม่ใช่การเมือง สิ่งที่เค้านำเสนอคือ ความเลวของนักการเมือง ผมไม่ว่าถ้าคุณไม่เห็นด้วย แต่ก็ควรชี้แจง ดีกว่ามาทำพฤติกรรมที่น่ารังเกียจขยะแขยงเช่นเดียวกับพวกที่คุณพยายามจะปกป้อง
คนเรามีสมอง คิดเองครับ อันไหนควร อันไหนไม่ควร สิ่งไหนดี สิ่งไหนเลว ผมไม่เชื่อหรอกว่า สมองคุณจะแยกแยะดีชั่วไม่ออก คุณรู้ เพียงแต่สมองคุณมันกำลังจะตาย เพราะโดนจิตใจที่ชั่วร้ายเข้าครอบงำ
  กลับตัวกลับใจเถอะนะครับ มันไม่สายหรอก คุณไม่มีทางได้ความสุขที่แท้จริง ถึงคุณจะมีเงินเป็นหมื่นล้านก็เถอะ คุณเห็นตัวอย่างทักษิณแล้วนี่ แต่ผมเชื่อว่าคุณมีเงินไม่ถึงล้านหรอก นั่นจึงเป้นเหตุผลข้อแรกว่า คุณจะลำบากกว่าทักษิณเยอะ
   ผมสังเกตุได้จากคนรอบข้าง ไม่รู้ว่าเค้าเป็นคนดีแค่ไหน แต่ผมก็เห็นเค้ามีความสุขเมื่อได้คุย ได้เห็น ได้ทำอะไรก้แล้วแต่ เพื่อในหลวง เพื่อส่วนรวม บ้านเมือง ประเทศชาติ คุณควรจะลองคิดดูนะ อย่าคิดว่าจะมีชาติหน้า เอาชาตินี้แหละรีบทำ เดี๋ยวก็ตายแล้ว

ชอบ ชอบ ชอบ  ;D  ;D

จะทุกข์ จะสุขแค่ไหน ก็อยู่ที่จะมอง

ออฟไลน์ ์N.akkaranon

• Zone Contact
  • GOD
  • คะแนนความนิยม: +245/-8
  • ก้อแค่ร่างแปลง จำแลง ลงมา

ออฟไลน์ RONIN(นินจาพเนจร)

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +360/-18
  • 086-612-6049: โอ๋ : ชายสองสมุทร (ปราการ+สงคราม)
    • www.club4g.com/index.php/topic,156787.0.html

ออฟไลน์ #.L.ก.ฮ.โต EVO. Kansai.

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +89/-5
  • ///... 0840946344..โต.. ///

ออฟไลน์ Swift

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +111/-1
ทุกคนมีสิทธิตามระบอบประชาธิปไตย อันมีพระมหากษัตริย์เป็นประมุข ยังไงผมก็รักสถาบันสูงสุดอยู่ดี อย่าดึงมาเกี่ยวข้องกัน ขอเถอะ

ออฟไลน์ nu3000

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +146/-3
  • NU3000 FG
    • Fackbook
กระทู้ปักหมุด...ซะด้วย...เรื่องใหญ่ซะแล้ว... :-[
ไม่รู้...ล่ะ...เข้าข้างประธานอ่ะ... ;D

ติดต่อผมที่เบอร์นี้ 09-0898-7997

ออฟไลน์ aeees

• Sr. Member
  • คะแนนความนิยม: +117/-2
  • DC Drive,Speed&Vector Control,PLC-HMI,MCU-Embedded
    • www.aeees.com
กระทู้ปักหมุด...ซะด้วย...เรื่องใหญ่ซะแล้ว... :-[
ไม่รู้...ล่ะ...เข้าข้างประธานอ่ะ... ;D

เข้าข้างหน้าหรือเข้าข้างหลังอ่ะท่านนุ ;D

ออฟไลน์ นัท

• พนักงาน
  • หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +146/-6
  • จงอย่าอิจฉาคนอื่น แต่จงใช้ชีวิตให้คนอื่นอิจฉา
    • Club4G Community of Thailand
จะชี้แจงสมาชิกทุกท่านให้ทราบ ทำไมผมถึงด่าไอ้นี่
 เนื่องจากทางเว็บมีอีเมล์ไว้ส่งข่าวสารให้สมาชิก เวลามีข่าวสารอะไรในคลับก็จะส่งไปหาสมาชิก
แต่ไอ้นี่ แรกๆ เริ่มส่งอีเมล์กลับมา ด่าๆเสื้อเหลือง เทิดทูนทักษิน และต่อมาก็เริ่มส่งเกี่ยวกับ นปช.
ตอนหลังๆก็ส่งพวกเมล์กระทบกระทั่งถึงในหลวง และราชวงศ์ ผมเลยส่งเมล์ไปต่อว่า

หากสมาชิกท่านใดที่มีเจตนา กระทบกระทั่งถึงในหลวง ขอให้รู้ไว้ว่า ผมอยู่ข้างในหลวง ท่านก็จะเป็นรายต่อไปที่ผมจะแบน
เพราะผมเกลียด สมาชิก หรือคนไทย ที่อาศัยอยู๋ใต้ร่มบรมโพธิสมพารของในหลวง และกระทำการให้ระคายเคืองไม่ว่าทางใดก็ทางนึง

ผมเทิดทูนสถาบันพระมหากษัตริย์ ที่ใช้ยึดเหนี่ยวจิตใจอันสูงสุดของชีวิต
นัท

http://club4g.blogspot.com<History Mitsubishi>
club4g.com

ออฟไลน์ KU_KOH

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +165/-3
  • ชายโฉดชิงบัวหิมะ ขับรถไม่หรู เพราะกูขับCHAMP
จะชี้แจงสมาชิกทุกท่านให้ทราบ ทำไมผมถึงด่าไอ้นี่
 เนื่องจากทางเว็บมีอีเมล์ไว้ส่งข่าวสารให้สมาชิก เวลามีข่าวสารอะไรในคลับก็จะส่งไปหาสมาชิก
แต่ไอ้นี่ แรกๆ เริ่มส่งอีเมล์กลับมา ด่าๆเสื้อเหลือง เทิดทูนทักษิน และต่อมาก็เริ่มส่งเกี่ยวกับ นปช.
ตอนหลังๆก็ส่งพวกเมล์กระทบกระทั่งถึงในหลวง และราชวงศ์ ผมเลยส่งเมล์ไปต่อว่า

หากสมาชิกท่านใดที่มีเจตนา กระทบกระทั่งถึงในหลวง ขอให้รู้ไว้ว่า ผมอยู่ข้างในหลวง ท่านก็จะเป็นรายต่อไปที่ผมจะแบน
เพราะผมเกลียด สมาชิก หรือคนไทย ที่อาศัยอยู๋ใต้ร่มบรมโพธิสมพารของในหลวง และกระทำการให้ระคายเคืองไม่ว่าทางใดก็ทางนึง

ผมเทิดทูนสถาบันพระมหากษัตริย์ ที่ใช้ยึดเหนี่ยวจิตใจอันสูงสุดของชีวิต
นัท
;) ;) ;) ;)

ติดต่อผม โทร..089-7757570

SMF 2.0.10 | SMF © 2014, Simple Machines

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.125 วินาที กับ 23 คำสั่ง