ผู้เขียน หัวข้อ: มีผลอะไรรึป่าว (ถ้ามันโยกได้)  (อ่าน 829 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bung ron

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +0/-0
เหล็กกันโคลงหลังอีคาร์ ถ้าม้นหลวมรึโยกได้ มันมีผลอะไรรึป่าวครับ
รึว่าปกติมันโยกได้ครับ รบกวนท่านกูรูแนะนำด้วยครับ😊😊😊😊

ไม่โกง ไม่กิน เป็นสิ่งประเสริฐ

ออฟไลน์ rung

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนความนิยม: +26/-0
Re: มีผลอะไรรึป่าว (ถ้ามันโยกได้)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 5/07/2016, 11:46:57 »
ถ้าโยกมากมันก็เข้าโค้งไม่ดีแต่จริงแล้วมันน่าจะแค่ให้ตัวได้ไม่ถึงกับโยกคลอนและมันมีชุดซ่อมขายชุดยางกันโคลงผมเคยซ่อมใน Ecar/ck4 ชุดไม่เท่าไรครับร้านทั่วไปก็ซ่อมได้ต้องเปลี่ยนยกชุดยกเว้นตัวเหล็กกันโคลงไม่ต้องเปลี่ยนครับ

SMF 2.0.15 | SMF © 2014, Simple Machines

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.066 วินาที กับ 24 คำสั่ง