ผู้เขียน หัวข้อ: triton plus เข็มมาตรวัดน้ำมันเสีย  (อ่าน 890 ครั้ง)

ออฟไลน์ peemthunder

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +0/-0
  • Mitsubishi club4g evolution of Thailand
เข็มมาตรวัดน้ำมันดีเซลไม่ทำงานไม่ขึ้นเลย...ผมสงสัยหนูเพราะที่บ้านค้าขายอาหาร ผลไม้ อื่นๆอีก

พี่ๆ ช่วยแนะนำอู่แถวสะพานขาว สะพานพระราม8 สามเสนก็ได้

***ไทรทันplus 4x2 ปี2011

ออฟไลน์ [ORiON]

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนความนิยม: +12/-0
  • ไม่หล่อ แต่จน พร้อมกระจายความลำบากสู่ทุกคน
Re: triton plus เข็มมาตรวัดน้ำมันเสีย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12/07/2016, 10:55:49 »
 แนะนำเอารถเข้าศูนย์ก่อนเถอะ ให้ช่างศูนเช็คดูก่อน ค่าเปิดจ็อบไม่เท่าไหร่หลอก
 พอเช็คเจอว่าอะไรเสีย ดูราคาอะไหล่ก่อนว่าแพงมั้ย  ค่อยว่ากัน ว่าจะเปลี่ยนในหรือนอกศูน
 (อะไหล่ไตตั้นแท้เบิกศูนก็ไม่ได้แพงมากนะครับ)

Ten-Sai

SMF 2.0.15 | SMF © 2014, Simple Machines

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.07 วินาที กับ 24 คำสั่ง