ผู้เขียน หัวข้อ: นิวแลนเซอร์ ก้านปัดน้ำฝน ด้านคนขับปัดเลย ชนขอบกระจกครับ  (อ่าน 771 ครั้ง)

ออฟไลน์ imag_2000

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนความนิยม: +15/-0
มีปัญหากับก้านปัดน้ำฝน ครับ
เวลาปัดจะเลยไปชนขอบกระจก ด้านขวา เสียงดังรำคาญมาก
แต่บางที ก็ปัดไม่เลย หาข้อมูลดู เจอปัญหาแบบนี้เหมือนกันใน ซีวิค
เค้าว่าเป็นที่บู๊ซพลาสติก ที่คันชักมันหลวมหรือแตก
มีท่านใดพอทราบร้านที่เค้ารับซ่อมบู๊ซ พวกนี้บ้างครับ
ไปถามศูนย์มิตซู ช่างบอกว่าต้องเปลี่ยนคันชัก ทั้งอันมีสองฝั่ง อยู่บนรางเดียวกัน
ผมคิดว่าถ้าเปลี่ยนแค่บู๊ซได้ก็น่าจะดีกว่า
ท่านใด พอแนะนำร้านซ่อมได้ รบกวนหน่อยนะครับ

SMF 2.0.15 | SMF © 2014, Simple Machines

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.072 วินาที กับ 24 คำสั่ง