ผู้เขียน หัวข้อ: /// รวมภาคเหนือ 17 จังหวัด ///  (อ่าน 6946924 ครั้ง)

ออฟไลน์ nabsk

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +0/-0
Re: สมาชิก club4g มีใครอยู่พิษณุโลกบ้างครับ
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 24/03/2007, 07:49:28 »
ช่ายแล้วครับแต่ตอนนี้มันเปลี่ยนสภาพไปแล้ว ว่างๆๆพาแฟนมาเสริมสวยได้ครับ (ไม่มีลดคิดเท่าเดิม)
 >:( บ้านไกล้เรือนเคียงครับ ถ้ามาพิดโลกกลางคืนจะสิงสถิตกันที่ไนซ์บาซ่าครับ

ทักทายกันได้ครับ   ;D    ไปบ่อยครับ ไปส่งน้อง น้องเรียนอยู่กาญจนาภิเษกครับ ;D
  จัดไปครับ

• หน้าใหม่
  • *
เราเจอกันแล้วนะ ครับ อิอิ ที่อู่ในค่ายไง พอดีมัวหาเฟืองอ่ะโทษทีครับไม่ได้คุยด้วยเลย

ออฟไลน์ jeng สหบาทา

• Full Member
  • คะแนนความนิยม: +16/-0
  • วิ่งมาก็หลายสนาม แต่ก็ม่ะเคยตอก.00ซ่ะที
แฮ่ๆๆว่างๆๆเชิญที่ไนส์ครับ+เผื่อจะได้อุดหนุนเสื้อซักตัว2ตัว
;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ นัท

• พนักงาน
  • หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +146/-6
  • จงอย่าอิจฉาคนอื่น แต่จงใช้ชีวิตให้คนอื่นอิจฉา
    • Club4G Community of Thailand
มีการนัดเจอกันแล้วเหรอครับเนี้ย ดีใจด้วยนะครับ จะได้มีเพื่อนใหม่กัน จะได้รู้จักกันให้ทั่วเลย

http://club4g.blogspot.com<History Mitsubishi>
club4g.com

• วิ่งมาก็หลายสนาม แต่ก็ม่ะเคยตอก.00ซ่ะที
ก็ได้รู้จักกันไว้ครับ ไม่ซิ่ง+ไม่กวนเมือง+มีกวนTeenบ้างเป็นบางครั้งอย่าว่ากันนะครับ
คืนวันศุกร์+เสาร์+ไม่แน่ก็ทุกวัน จะนั่งเล่นกันหน้าห้าง Big C ครับ รอดูพวกรถซิ่ง
ถ้าผ่านไปผ่านมาเห็นกันเจอกันก็ทักทายกันบ้างนะครับ    ;D
                                                                                           :)
                                                                                                   :o
                                                                                                           ::)
   (ลืมไป+มีเสื้อเกี่ยวกับรถแต่งขายด้วย+และก็อะไหล่รถช๊อปเปอร์ทุกชนิดสั่งได้ครับ)
               ร้าน..........................ธนพลมอเตอร์ครับ........................หน้า  Big C

[imghttp://img266.imageshack.us/img266/1720/sukkooteam2lx1.jpg]http://[/img]

>:D

• หน้าใหม่
  • *
ก็ได้รู้จักกันไว้ครับ ไม่ซิ่ง+ไม่กวนเมือง+มีกวนTeenบ้างเป็นบางครั้งอย่าว่ากันนะครับ
คืนวันศุกร์+เสาร์+ไม่แน่ก็ทุกวัน จะนั่งเล่นกันหน้าห้าง Big C ครับ รอดูพวกรถซิ่ง
ถ้าผ่านไปผ่านมาเห็นกันเจอกันก็ทักทายกันบ้างนะครับ    ;D
                                                                                           :)
                                                                                                   :o
                                                                                                           ::)
   (ลืมไป+มีเสื้อเกี่ยวกับรถแต่งขายด้วย+และก็อะไหล่รถช๊อปเปอร์ทุกชนิดสั่งได้ครับ)
               ร้าน..........................ธนพลมอเตอร์ครับ........................หน้า  Big C
จัดไปคร๊าบ ช่วงนี้มะมีตังค์เลยยังไปอุดหนุนมะได้ เด๋วให้รถสมบูรณ์ก่อนครับจะร่วมแก๊ง

m_liverpool

• บุคคลทั่วไป
อยู่เพชรบูรณืได้ป่าว :o :o :o

• หน้าใหม่
  • *
อยู่เพชรบูรณืได้ป่าว :o :o :o
ทามมายจาไม่ได้ละคร๊าบได้ดิ ผมว่าเรามารวมกลุ่มส่วนภาคเหนือกันบ้างก็ดีครับ

ออฟไลน์ seri

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +1/-1
  • 099-6438748
ผมทำงานอยู่ที่เพชรบูรณ์..แต่บ้านอยู่ที่สุโขทัย..กลับบ้านผ่านพิษณุโลกเป็นประจำ  และก็แวะพักที่ห้าง Big C  ตลอด ใช้ Lancer E-car 1800 Gti สีขาว  ก็คงต้องขอร่วมกลุ่มด้วยละครับ

นายเสรี  ฉิมพลี   สนง.สหกรณ์จังหวัดเพชรบูรณ์ 125 หมู่ 10 ต.สะเดียง อ.เมือง จ.เพชรบูรณ์ 67000

• หน้าใหม่
  • *
ผมทำงานอยู่ที่เพชรบูรณ์..แต่บ้านอยู่ที่สุโขทัย..กลับบ้านผ่านพิษณุโลกเป็นประจำ  และก็แวะพักที่ห้าง Big C  ตลอด ใช้ Lancer E-car 1800 Gti สีขาว  ก็คงต้องขอร่วมกลุ่มด้วยละครับ
   อยากเห็นตัวเป็นๆจังเลยครับ ตัว 1800 GTI อ่า

BUNG01

• บุคคลทั่วไป
นานๆกลับ พิดโลก ใช้Champ 3 Door  วาง 4g93

ออฟไลน์ aut

• หน้าใหม่
  • *
อยู่เหมือนกันครับ  E-Car ครับสีเขียวฝากกระโปงดำ วาง4G63Tครับ  พอจะมีที่ว่างๆๆเหลือไว้ให้E-Carคันเล็กๆๆของผมไหมครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7/04/2007, 10:44:19 โดย aut »

อยู่เหมือนกันครับ  E-Car ครับสีเขียวฝากกระโปงดำ วาง4G63Tครับ  พอจะมีที่ว่างๆๆเหลือไว้ให้E-Carคันเล็กๆๆของผมไหมครับ
สุดเลยเคยเห็น ว่างๆๆเชิญที่ไนซ์ครับ จะได้รู้จักกันมากๆๆๆๆๆๆๆ(ไม่กวนเมืองนะ) ;D

ออฟไลน์ aut

• หน้าใหม่
  • *
สุดเลยเคยเห็น ว่างๆๆเชิญที่ไนซ์ครับ จะได้รู้จักกันมากๆๆๆๆๆๆๆ(ไม่กวนเมืองนะ) ;D
  พี่อยู่ตรงไหนของไนท์อะ จะได้ไปหาถูกครับ

SMF 2.0.10 | SMF © 2014, Simple Machines

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.089 วินาที กับ 24 คำสั่ง