ผู้เขียน หัวข้อ: มาล้างลูกไฮโดรลิกวาล์วกันเถอะ(เสียงที่ดังแก๊กๆในเครื่อง)ลองไปล้างดูรับรอง..เงียบ  (อ่าน 72063 ครั้ง)

ออฟไลน์ 63 Wagon R

• Sr. Member
  • คะแนนความนิยม: +52/-2
  • 63T ออโต้เดิมๆทั้งสองคันเลย
ทำไมรูที่หัววาล์วของผมมันเล็กอ่ะคับ ไช้เข็มแบบทีว่าแหย่เข้าไม่ได้ ต้องเป็นเข็มเย็บผ้าอ่ะคับแต่กลัวมันหักน่ะคับ

รูประมาณไม่เกิน2มิล ใช้ซี่ลวดล้อมอไซค์มาเจียร์เอาก็ได้ครับ ;D ;D

อ้วน..อยู่แจ้งวัฒนะครับ 083-700-5454....id.Line >oun-rvr

ออฟไลน์ ซานต้า เจียงฮาย

• Zone Contact
  • คะแนนความนิยม: +20/-0

สายด่วนสายตรง 081-6032182 ชาน หรือ ซาน ก็ได้แล้วแต่จะเรียก

ออฟไลน์ ten123

• คะแนนความนิยม: +74/-1
  • RAMA IV BRIDGE
    • *** คลับพระราม4 (สะพาน) RAMA IV BRIDGE ***
รูประมาณไม่เกิน2มิล ใช้ซี่ลวดล้อมอไซค์มาเจียร์เอาก็ได้ครับ ;D ;D
ผมใช้ หกเหลี่ยมตัวเล็ก กดคับ พี่อ้วน ;D
ว่าแต่ วาล์ว ที่ผมยังเหลือ อีกนะพี่อ้วน >:( >:(

พูดต้องทำได้ ทำไม่ได้อย่าพูด มันอายตัวเองโว๊ย.........

ออฟไลน์ ...เกม คุง...(^_^)...

• Zone Contact
  • GOD
  • คะแนนความนิยม: +453/-0
  • ......(^_^)......

;D...รักกันๆ..Club 4 G... ;D

• *** คลับพระราม4 (สะพาน) RAMA IV BRIDGE ***

พูดต้องทำได้ ทำไม่ได้อย่าพูด มันอายตัวเองโว๊ย.........

ออฟไลน์ tokQQ

• คะแนนความนิยม: +35/-1

Mitsubishi evolution4 Awd yellow

ออฟไลน์ pongsuk intana

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +4/-0
พี่คนใหนมีร้านทำบอกด้วยนะคราบของผมวาล์วดังมากอะ

ออฟไลน์ ton_4g

• Full Member
  • คะแนนความนิยม: +18/-0
หลังจากล้างมาใช้ได้ระยะเวลาหนึ่งดังขึ้นมาอีก
ตัดสินใจเปลี่ยนไฮโดรลิกส์วาล์วใหม่เลยครับ
เงียบสนิท

ออฟไลน์ 개구리_แปลว่า... กบ

• คะแนนความนิยม: +39/-1
  • แค่....รถซื้อกับข้าว

»» กบ สิงห์บุรี  08-1122-7890 >>>LINE : kob7890

ถึงเวลาล้างอีกละ เริ่มดังอีกแล้ว ;D ;D

พี่คนใหนมีร้านทำบอกด้วยนะคราบของผมวาล์วดังมากอะ
อยู่แถวไหนครับ

ออฟไลน์ EVO RS

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนความนิยม: +5/-0
  • 4G63 แตน...แตน !!!
วาล์วนี่ถ้าซื้อใหม่ตัวล่ะเท่าไรคับ แล้วต้องบอกรุ่นเค้ามั้ย พอหาได้ที่ไหนบ้างคับ
แต่รูที่หัววาล์วของผมทำไมมันเล็กจังอ่ะคับ ต้องไช้เข็มเย็บผ้าเบอร์เล็กสุดแหย่
เข้าไปถึงจะได้คับ ผมใช้เครื่อง63 na rvr คับ ตัวที่มีeci munti พิมที่คอไอดี
ตอนนี้มันเสียไปตัวนึง ขอคำแนะนำหน่อยคับ :)

อู่ช่างอ๊อดนวลจันทร์  "sr16n1 thailand"  รามอินทรา 40

วาล์วนี่ถ้าซื้อใหม่ตัวล่ะเท่าไรคับ แล้วต้องบอกรุ่นเค้ามั้ย พอหาได้ที่ไหนบ้างคับ
แต่รูที่หัววาล์วของผมทำไมมันเล็กจังอ่ะคับ ต้องไช้เข็มเย็บผ้าเบอร์เล็กสุดแหย่
เข้าไปถึงจะได้คับ ผมใช้เครื่อง63 na rvr คับ ตัวที่มีeci munti พิมที่คอไอดี
ตอนนี้มันเสียไปตัวนึง ขอคำแนะนำหน่อยคับ :)
ต้องบอกรุ่นครับ แถววรจักรมี ตัวละ 570-600 บาทครับ สั่งในคลับก็มีคนขายครับ

ออฟไลน์ 63 Wagon R

• คะแนนความนิยม: +52/-2
  • 63T ออโต้เดิมๆทั้งสองคันเลย
ขนาดรูมันไม่น่าเกิน2มม.ครับ ตัวที่ว่าเสียมันแข็งกดไม่ลงหรือว่าหัวมันยุบลง ถ้ากดไม่ลงคงไม่เสียแต่ถ้าหัวมันยุบตัวลง อันนี้ล่ะครับเสีย(เพราะสปริงมันทรุดตัวอ่อนลง) ลองหาเหล็กแหลมแหย่ลงแล้วลองกดดูและล้างกับเบนซิลดู 

อ้วน..อยู่แจ้งวัฒนะครับ 083-700-5454....id.Line >oun-rvr

ออฟไลน์ EVO RS

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนความนิยม: +5/-0
  • 4G63 แตน...แตน !!!
ขนาดรูมันไม่น่าเกิน2มม.ครับ ตัวที่ว่าเสียมันแข็งกดไม่ลงหรือว่าหัวมันยุบลง ถ้ากดไม่ลงคงไม่เสียแต่ถ้าหัวมันยุบตัวลง อันนี้ล่ะครับเสีย(เพราะสปริงมันทรุดตัวอ่อนลง) ลองหาเหล็กแหลมแหย่ลงแล้วลองกดดูและล้างกับเบนซิลดู 
ของผมเหมืนสปริงมันอ่อนไปเลยอ่ะคับ ใช้นิ้วกดลงใด้ แต่ไม่ได้อ่อนมากคับ

อู่ช่างอ๊อดนวลจันทร์  "sr16n1 thailand"  รามอินทรา 40

SMF 2.0.11 | SMF © 2014, Simple Machines

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.089 วินาที กับ 24 คำสั่ง