ผู้เขียน หัวข้อ: มีเทคนิคการต่อกุญแจรีโมทของ EVO 4-6 มาฝาก  (อ่าน 13996 ครั้ง)

ออฟไลน์ somsaklim

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +2/-0
มีเทคนิคการต่อสายกุญแจรีโมทของ EVO 4-6 มาฝาก

ออฟไลน์ Kitty (Super Junior)

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +105/-1
  • วิ่งสนามแรก ได้ที่ 1 มา กรูฟลุ๊ค!! แน่เลย.. หุ หุ
    • http://www.facebook.com/KittySuperJunior

ออฟไลน์ yuth_m

• Full Member
  • คะแนนความนิยม: +16/-0
 ;D ถามครับ อยากได้ลูกกุญแจรีโมทเพิ่ม จะซื้อได้จากใหนครับ ร้านที่อยู่ในเอกสาร ก็หาให้ไม่ได้ครับ
                                                            ขอบคุณครับ  ยุทธ

ชัยยุทธ หมั่นสาร  086-5388565+Line yuth_m5155 http://www.club4g.com/index.php/topic,14735640.msg53

ออฟไลน์ โอ๋...ครับ

• ผู้ควบคุม
  • Sr. Member
  • คะแนนความนิยม: +134/-2
  • Thankyou..
    • http://www.facebook.com
 ;D ;D

Up...ต้อมถามไว้ครับ  ถ้าต่อสำเร็จสำหรับ Evo3

คงมีคนอุดหนุนเพียบ......

;D ;D ;D

ออฟไลน์ โจ๊ก-ระยอง

• Sr. Member
  • คะแนนความนิยม: +59/-0
  • รู้ รั ก ส า มั ค คี . . .
 ;D  ;D  ;D

ออฟไลน์ yuth_m

• คะแนนความนิยม: +16/-0
;D ถามครับ อยากได้ลูกกุญแจรีโมทเพิ่ม จะซื้อได้จากใหนครับ ร้านที่อยู่ในเอกสาร ก็หาให้ไม่ได้ครับ
                                                            ขอบคุณครับ  ยุทธ
??? ??? ถามต่อครับ ว่ามีวิธีเพิ่ยระยะส่งสัญญาน ให้ไกลกว่าเดิมหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ  ;D

ชัยยุทธ หมั่นสาร  086-5388565+Line yuth_m5155 http://www.club4g.com/index.php/topic,14735640.msg53

ออฟไลน์ winyoo

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +1/-0
ไม่มีของอีคาร์หรอครับ อิอิ ;D

อีคาร์ใสๆ...ไร้พิษสง

ออฟไลน์ Pop_evo

• คะแนนความนิยม: +5/-0
  • มีตังค์ทำได้แค่เนี้ย....
ถามบ้างครับ อุปกรณ์แค่ในรูป  สามารถนำมาต่อใช้ได้เลยหรือไม่ครับ

ขอบคุณครับ

081-4423434: Pop

ออฟไลน์ oody_ckII

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +130/-0
ถามบ้างครับ อุปกรณ์แค่ในรูป  สามารถนำมาต่อใช้ได้เลยหรือไม่ครับ

ขอบคุณครับ

ได้ครับ แต่ต้องต่อสายจากปลั๊กให้ยาวไปจนถึงกล่อง E-TAC นะครับ

ออฟไลน์ Pop_evo

• คะแนนความนิยม: +5/-0
  • มีตังค์ทำได้แค่เนี้ย....
ได้ครับ แต่ต้องต่อสายจากปลั๊กให้ยาวไปจนถึงกล่อง E-TAC นะครับ

อ่อ  ขอบคุณมากครับพี่ เดี๋ยวจัดเลย  จะได้ไม่ต้องยืนไขกุญแจแล้ว อิอิ

(ใช่พี่คนที่ซื้อเก๊ะใส่เหรียญจากผมป่าวคับ)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/12/2010, 15:45:46 โดย Pop_evo »
081-4423434: Pop

• GOD
อ่อ  ขอบคุณมากครับพี่ เดี๋ยวจัดเลย  จะได้ไม่ต้องยืนไขกุญแจแล้ว อิอิ

(ใช่พี่คนที่ซื้อเก๊ะใส่เหรียญจากผมป่าวคับ)

คร้าบบบบบผม

;D ;D

ออฟไลน์ ANR*

• คะแนนความนิยม: +15/-0
ลองต่อตามคู่มือแล้ว เงียบกริ๊บ กล่องเสีย หรือ คู่มือผิด??

ใครที่ทำตามคู่มือแล้ว work แชร์กันหน่อยครับ

• GOD
ลองต่อตามคู่มือแล้ว เงียบกริ๊บ กล่องเสีย หรือ คู่มือผิด??

ใครที่ทำตามคู่มือแล้ว work แชร์กันหน่อยครับ

คู่มือไม่ผิดครับ แต่สายไฟที่ต่อที่สวิทช์ประตูจะสลับสายกันอยู่

ส่วนสัญญาณไฟที่ต่อไฟเพดาน จติดสลับกับที่บอกในคู่มือครับ

ว่าแต่ถ้ามั่นใจว่าต่อถูกทุกเส้น ลองเปลี่ยนถ่านรีโมทด้วยนะครับ

อีกอย่างประตูทุกบานต้องปิดหมดนะ รีโมทถึงจะทำงาน ;D

ออฟไลน์ SAK-EVO

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +195/-35
  • 63โบขับ4 + คนเราคบกันที่ใจ
คู่มือไม่ผิดครับ แต่สายไฟที่ต่อที่สวิทช์ประตูจะสลับสายกันอยู่

ส่วนสัญญาณไฟที่ต่อไฟเพดาน จติดสลับกับที่บอกในคู่มือครับ

ว่าแต่ถ้ามั่นใจว่าต่อถูกทุกเส้น ลองเปลี่ยนถ่านรีโมทด้วยนะครับ

อีกอย่างประตูทุกบานต้องปิดหมดนะ รีโมทถึงจะทำงาน ;D
มีของโว2บ้างไหมครับ

อยากขับโว9จัง

• GOD
มีของโว2บ้างไหมครับ

ม่ายมีอะ บาวเฮ้อออออ :P

SMF 2.0.10 | SMF © 2014, Simple Machines

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.11 วินาที กับ 25 คำสั่ง