ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้านเชียงกงบางนาหน่อยครับ ว่าจะไปหาพักปลายท่อเลสครับ  (อ่าน 1178 ครั้ง)

ออฟไลน์ ZEALOT

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +0/-0
ไม่เคยไปมาก่อน กลัวโดนชาจหัวแบะ

ถาม 2 เรื่องครับ

- ร้านไหนของดี ๆ ไม่ชาจ บ้างครับ

- หาพักปลายมาใส่ โว 4ครับ มี รุ่นไหนเงียบ นุ่ม ๆ แนะนำบ้างมั้ยครับ

ขอบคุณพี่ ๆ ล่วงหน้าครับ  :)

ออฟไลน์ oody_ckII

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +131/-0
ถ้ากลัวเรื่องโดนฟัน แนะนำให้ตั้งงบก่อนครับ

แล้วค่อยเดินถามไปเรื่อยๆ หาร้านที่ได้ท่อที่พอใจแล้วก็อยู่ในงบ

ร้านท่อมีอยู่ทุกซอยนะครับ เดินเล่นเดินถามได้ยาวๆเลย

ออฟไลน์ spark

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +9/-0
ผมว่าหาในห้องซื้อขายอะไหล่ก็ได้ครับ ไม่ต้องไปเดินให้เหนื่อย ผมได้ท่อ rally art จากคลับนี้ สภาพสวยมาก จำชื่อคนขายไม่ได้ละ v6 อะไรนี่ล่ะ ท่อเยอะมาก ราคาก็โอ

• หน้าใหม่
  • *
ถ้ากลัวเรื่องโดนฟัน แนะนำให้ตั้งงบก่อนครับ

แล้วค่อยเดินถามไปเรื่อยๆ หาร้านที่ได้ท่อที่พอใจแล้วก็อยู่ในงบ

ร้านท่อมีอยู่ทุกซอยนะครับ เดินเล่นเดินถามได้ยาวๆเลย

ครับผม
ขอบคุณมากครับ

• หน้าใหม่
  • *
ผมว่าหาในห้องซื้อขายอะไหล่ก็ได้ครับ ไม่ต้องไปเดินให้เหนื่อย ผมได้ท่อ rally art จากคลับนี้ สภาพสวยมาก จำชื่อคนขายไม่ได้ละ v6 อะไรนี่ล่ะ ท่อเยอะมาก ราคาก็โอ

ก็น่าสนใจนะครับ

ออฟไลน์ painouvo

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +6/-0
  • ขoJเค้าดีจิJ
ในคลับเรามีร้านอยู่ในนั้นเยอะเลย

SMF 2.0.15 | SMF © 2014, Simple Machines

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.079 วินาที กับ 24 คำสั่ง