ผู้เขียน หัวข้อ: เคลียร์กับ MGB เรียบร้อย ทาง MGB ยินดีชดใช้บางรายการ  (อ่าน 152439 ครั้ง)

ออฟไลน์ J.G.M. AUTOPARTS (by tee_evo)

• ผู้สนับสนุน
  • Sr. Member
  • คะแนนความนิยม: +21/-0
:o :o :oเอาระเบิดไปปาร้านมันเลยครับ :o :o :o

ออฟไลน์ มะเดี่ยวศรี

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +96/-1
  • สักวัน เราจะมาพบกันอีกครั้ง....
อืม   น่ากลัวอ่ะ   แต่เห็นเห็นมีเวปบอร์ดของตัวเองด้วยนิ   

โลกไม่ได้แคบลง หรือบิดเบี้ยวไป เพียงแต่มันน่าอยู่น้อยลงแค่นั้นเอง ผมเข้าข้างผู้ชนะ นะครับเหม่!!

ออฟไลน์ re.disc

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +0/-0
  • เพื่อนกิน เพื่อนกัน เพื่อนกินไม่ทัน เพื่อนกันเอาไป
มาเก็บข้อมูลคับ . . . น่ากลัวเหมือนกันนะ  :-[

ออฟไลน์ Jan Screen

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนความนิยม: +12/-0
อยู่ตรงข้ามซอยบ้านผมเลย (ซอยวัดมะพร้าวเตี้ย)  เซ็งเป็ด เหมือนกัน ไม่น่าเลยๆๆๆ เห็นรถเข้าไปโดนฟันเยอะเหมือนกัน แต่ผมเคยเข้าไปซ่อมอู่ข้างใน ไม่จบเหมือนกัน เลยจากไปไม่เข้าอีกเลย  ;D
:o :o :oเอาระเบิดไปปาร้านมันเลยครับ :o :o :o
เห็นด้วยครับเอาระเบิดไปปาร้านมันเลย  >:D

ออฟไลน์ Name - Faster

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +32/-0
โอ๊ะโอววว

รถคันนี้

ทำอู่นี้เองเหรอ

.........

อู่นี้...เห้ออออออออออ

เอาเถอะ....

สู้ๆ คับ

อยากเห็นเหมือนกัน....ว่าปลายทางจะเป็นอย่างไร

รับวางเครื่องและเซอร์วิส Mitsubishi ทุกรุ่น 087-489-1651

ออฟไลน์ navnav111

• คะแนนความนิยม: +64/-1
  • อยากได้แบบนี้ บ้างจัง คริๆ 3 คัน รวด

เหงโคสะนาในหนังสือแต่งรถ ที่มีพฤติกรรมเยี่ยงนี้เองเหรอครับ ไม่ใหวๆรับไม่ได้ แจ้งความโล้ดครับ  ;D

ออฟไลน์ GT4

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +1/-0
อู่นี้อีกแล้วเหรอ ไม่ปรับปรุงคุณภาพเลย ???

ออฟไลน์ Kitty (Super Junior)

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +105/-1
  • วิ่งสนามแรก ได้ที่ 1 มา กรูฟลุ๊ค!! แน่เลย.. หุ หุ
    • http://www.facebook.com/KittySuperJunior
จะดีไหม..  ถ้าผมจะทำลิงค์เวปเค้าให้.. ครับ...   ???  ;D

ออฟไลน์ RACK Lasalle

• Full Member
  • คะแนนความนิยม: +68/-0
  • สบาย สบาย
    • www.hi5.com
เคยเข้าไปที่นี่มาครับแต่ไม่ได้ทำอะไรดูแล้วไม่น่าไว้ใจ ดีแล้วครับที่มีข่าวสารแบบนี้จะได้รู้จักกับภัยสังคมรูปแบบหนึ่งที่แฝงตัวในสังคม >:D

UP TO YOU.

ออฟไลน์ natty_evolution

• คะแนนความนิยม: +10/-1
  • ลาที 4G63T คบ VG TURBO ดีก่า

ออฟไลน์ tsunami

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนความนิยม: +4/-0
  • สุโค่ยยยยย อิ...
รับทราบครับ จะเข้าอู่ไหนหาข้อมูลก่อนดีที่สุดครับ
เหมือนเวลายืนหน้าตู้ ถ้าข้อมูลดี ไม่เสียดายทีหลังครับ

- ปรึกษาอรรถคดีและว่าความทั่วราชอาณาจักรโดยทนาย

ออฟไลน์ JapanGOD_FG

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +16/-0
  • อะไหล่มิตซูบิชิ อีโว ของแต่งซิ่ง ทุกรุ่น

JapanGod ร้านเล็กๆของแต่งขำๆ อะไหล่มิตซูอีโวแท้ทุกรุ่น 085-926-1656

ออฟไลน์ ชอบสร้างภาพ

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +1/-1
อู่นี้มันชั่วมานานแล้ว

Bad speed

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26/09/2008, 12:57:44 โดย 黄色いキャミ~(*^_^*) »

ออฟไลน์ Kitty (Super Junior)

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +105/-1
  • วิ่งสนามแรก ได้ที่ 1 มา กรูฟลุ๊ค!! แน่เลย.. หุ หุ
    • http://www.facebook.com/KittySuperJunior
รับทราบครับ จะเข้าอู่ไหนหาข้อมูลก่อนดีที่สุดครับ
เหมือนเวลายืนหน้าตู้ ถ้าข้อมูลดี ไม่เสียดายทีหลังครับ

55555+...  ;D

ออฟไลน์ re.disc

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +0/-0
  • เพื่อนกิน เพื่อนกัน เพื่อนกินไม่ทัน เพื่อนกันเอาไป
แล้วยังมีอู่ไหนที่มีนิสัย แบบนี้อีกหรือป่าวคับ . . .  :(

SMF 2.0.11 | SMF © 2014, Simple Machines

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.145 วินาที กับ 23 คำสั่ง