Lenso Wheel

ผู้เขียน หัวข้อ: เคลียร์กับ MGB เรียบร้อย ทาง MGB ยินดีชดใช้บางรายการ  (อ่าน 140275 ครั้ง)

ออฟไลน์ นัท

• พนักงาน
  • หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +146/-6
  • จงอย่าอิจฉาคนอื่น แต่จงใช้ชีวิตให้คนอื่นอิจฉา
    • Club4G Community of Thailand
พี่น้องถามว่านานไหมเหรอ
เจ้าของรถเอาเข้าไปปีนึงละมั้ง
อยากรู้ไหมว่าทำไมกว่าจะรู้ตัว เพราะรู้ตัวเมื่อสายไปแล้ว
พอรื้อรถดู โอ้ยแม่เจ้า นี่แม่งเอาส้นตีนอะไรใส่รถไป
ไอ้ที่ว่ามาทั้งหมด ยังไม่หมดนะครับ
ยังมีอีกเยอะ มากกกกกกกกกกกก
จะไม่ว่ารถทำผ่านไปกี่ปี ให้ 10 ปี 100 ปี มึงทำไรไว้ หลักฐานมันมี
และที่สำคัญ เจ้าของรถเป็นผู้หญิง เสือกหลอกให้คนที่ไว้ใจมึง จ่ายเงินแต่ได้ของเน่าๆ

ไม่ต้องมาอ้างหรอกนะว่าทำมาเป็นปีเพิ่งจะมาพูด
ถ้ากูไม่รื้อมาดู กูคงไม่เห็นความเอี้ย ใช้คำหยาบคงไม่พอกับอู่นี้ เพราะมันไม่ใช่คนแล้ว
อย่าให้พูดอะไรเยอะนะ แค่นี้รู้สึกว่ามันพี่ป้าน้าอาเหลือเกิน หึหึ

กระทู้นี้ ไม่ต้องหวังจะตกลงไป เพราะจะติดหมุดไปเรื่อยๆ และเดี๋ยวจะไปติดทุกห้อง อยากรู้ว่า อู่นี้จะอยู่ได้อีกนานไหม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26/09/2008, 00:20:07 โดย Info »
http://club4g.blogspot.com<History Mitsubishi>
club4g.com

ออฟไลน์ ~daf~

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนความนิยม: +0/-0
พี่น้องถามว่านานไหมเหรอ
เจ้าของรถเอาเข้าไปปีนึงละมั้ง
อยากรู้ไหมว่าทำไมกว่าจะรู้ตัว เพราะรู้ตัวเมื่อสายไปแล้ว
พอรื้อรถดู โอ้ยแม่เจ้า นี่แม่งเอาส้นตีนอะไรใส่รถไป
ไอ้ที่ว่ามาทั้งหมด ยังไม่หมดนะครับ
ยังมีอีกเยอะ มากกกกกกกกกกกก
จะไม่ว่ารถทำผ่านไปกี่ปี ให้ 10 ปี 100 ปี มึงทำไรไว้ หลักฐานมันมี
และที่สำคัญ เจ้าของรถเป็นผู้หญิง เสือกหลอกให้คนที่ไว้ใจมึง จ่ายเงินแต่ได้ของเน่าๆ

ไม่ต้องมาอ้างหรอกนะว่าทำมาเป็นปีเพิ่งจะมาพูด
ถ้ากูไม่รื้อมาดู กูคงไม่เห็นความพี่ป้าน้าอา ใช้คำหบาบคงไม่พอกับอู่นี้ เพราะมันไม่ใช่คนแล้ว
อย่าให้พูดอะไรเยอะนะ แค่นี้รู้สึกว่ามันพี่ป้าน้าอาเหลือเกิน หึหึ

กระทู้นี้ ไม่ต้องหวังจะตกลงไป เพราะจะติดหมุดไปเรื่อยๆ และเดี๋ยวจะไปติดทุกห้อง อยากรู้ว่า อู่นี้จะอยู่ได้อีกนานไหม

:( :)

ออฟไลน์ Nat

• Sr. Member
  • คะแนนความนิยม: +13/-0
ทำรถ เสร็จ ไว ไว นะคับ  Evo4 คันนี้ มีปัญหา เยอะ มาเพราะของ ตรงรุ่นน้อยจิงๆ คันนี้ว่าแย่ละนะคับ

เดียว ช่วยไปดู รถ คับ อิอิ น่าจะยังไม่เสร็จ เห็น รื้อเพียบ  ;)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27/09/2008, 16:14:55 โดย Nat »

ออฟไลน์ นัท

• พนักงาน
  • หน้าใหม่
  • *
  • จงอย่าอิจฉาคนอื่น แต่จงใช้ชีวิตให้คนอื่นอิจฉา
    • Club4G Community of Thailand
ทำรถ เสร็จ ไว ไว นะคับ  Evo4 คันนี้ มีปัญหา เยอะ มาเพราะของ ตรงรุ่นน้อยจิงๆ คันนี้ว่าแย่ละนะคับ

เดียว ช่วยไปดู รถ คับ อิอิ น่าจะยังไม่เสร็จ เห็น รื้อเพียบ  ;)

เรียบร้อยแล้วคับ เอาออกมาแล้ว แต่ยังเหลืออีกเพียบที่มานไม่ตรงรุ่น
ไว้รอเงินมี ค่อยทำอีกคับ รอเก็บให้มันครบละ ตอนนี้ช่วงล่างแพไรพวกนี้ตรงหมดละ ขาดแค่สายไฟ กะเซ็นเซอร์ต่างๆ
หม้อน้ำ แผงแอร์ ถ้าครบหมดคงใช้เงินอีกหลายหมื่น กลุ้มแทนเพื่อนเจรงๆ จ่ายเงินสองรอบ
แต่ยังไงซะ อู่แบบนี้ต้องด่ามานให้ไม่เหลือลูกค้า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27/09/2008, 16:15:56 โดย Info »
http://club4g.blogspot.com<History Mitsubishi>
club4g.com

ออฟไลน์ sun leo..サン リーオ

• Zone Contact
  • GOD
  • คะแนนความนิยม: +244/-2
  • เราเคยมีบรรยากาศแบบนี้..หายไปไหนหมด
เข้ามารับรู้ค๊าบ....ยินดีที่จะบอกต่อ...กับคนที่เล่นรถ อย่างเรา ... :o
เจ้าของอู่น่าจาเคลียร์หน่อยน่ะผมว่าน่ะ

สนับสนุน by เดชโช๊คอัฟ บางนา

ออฟไลน์ J.G.M. AUTOPARTS (by tee_evo)

• ผู้สนับสนุน
  • คะแนนความนิยม: +21/-0
:o :o :oเอาระเบิดไปปาร้านมันเลยครับ :o :o :o

ออฟไลน์ มะเดี่ยวศรี

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +96/-1
  • สักวัน เราจะมาพบกันอีกครั้ง....
อืม   น่ากลัวอ่ะ   แต่เห็นเห็นมีเวปบอร์ดของตัวเองด้วยนิ   

โลกไม่ได้แคบลง หรือบิดเบี้ยวไป เพียงแต่มันน่าอยู่น้อยลงแค่นั้นเอง ผมเข้าข้างผู้ชนะ นะครับเหม่!!

ออฟไลน์ re.disc

• หน้าใหม่
  • *
  • เพื่อนกิน เพื่อนกัน เพื่อนกินไม่ทัน เพื่อนกันเอาไป
มาเก็บข้อมูลคับ . . . น่ากลัวเหมือนกันนะ  :-[

ออฟไลน์ Jan Screen

• **
  • คะแนนความนิยม: +12/-0
อยู่ตรงข้ามซอยบ้านผมเลย (ซอยวัดมะพร้าวเตี้ย)  เซ็งเป็ด เหมือนกัน ไม่น่าเลยๆๆๆ เห็นรถเข้าไปโดนฟันเยอะเหมือนกัน แต่ผมเคยเข้าไปซ่อมอู่ข้างใน ไม่จบเหมือนกัน เลยจากไปไม่เข้าอีกเลย  ;D
:o :o :oเอาระเบิดไปปาร้านมันเลยครับ :o :o :o
เห็นด้วยครับเอาระเบิดไปปาร้านมันเลย  >:D

ออฟไลน์ Name - Faster

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +32/-0
โอ๊ะโอววว

รถคันนี้

ทำอู่นี้เองเหรอ

.........

อู่นี้...เห้ออออออออออ

เอาเถอะ....

สู้ๆ คับ

อยากเห็นเหมือนกัน....ว่าปลายทางจะเป็นอย่างไร

รับวางเครื่องและเซอร์วิส Mitsubishi ทุกรุ่น 087-489-1651

ออฟไลน์ navnav111

• คะแนนความนิยม: +64/-1
  • อยากได้แบบนี้ บ้างจัง คริๆ 3 คัน รวด

เหงโคสะนาในหนังสือแต่งรถ ที่มีพฤติกรรมเยี่ยงนี้เองเหรอครับ ไม่ใหวๆรับไม่ได้ แจ้งความโล้ดครับ  ;D

ออฟไลน์ GT4

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +1/-0
อู่นี้อีกแล้วเหรอ ไม่ปรับปรุงคุณภาพเลย ???

ออฟไลน์ Kitty (Super Junior)

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +105/-1
  • วิ่งสนามแรก ได้ที่ 1 มา กรูฟลุ๊ค!! แน่เลย.. หุ หุ
    • http://www.facebook.com/KittySuperJunior
จะดีไหม..  ถ้าผมจะทำลิงค์เวปเค้าให้.. ครับ...   ???  ;D

ออฟไลน์ RACK Lasalle

• Full Member
  • คะแนนความนิยม: +68/-0
  • สบาย สบาย
    • www.hi5.com
เคยเข้าไปที่นี่มาครับแต่ไม่ได้ทำอะไรดูแล้วไม่น่าไว้ใจ ดีแล้วครับที่มีข่าวสารแบบนี้จะได้รู้จักกับภัยสังคมรูปแบบหนึ่งที่แฝงตัวในสังคม >:D

UP TO YOU.

ออฟไลน์ natty_evolution

• คะแนนความนิยม: +10/-1
  • ลาที 4G63T คบ VG TURBO ดีก่า

ออฟไลน์ tsunami

• **
  • คะแนนความนิยม: +4/-0
  • สุโค่ยยยยย อิ...
รับทราบครับ จะเข้าอู่ไหนหาข้อมูลก่อนดีที่สุดครับ
เหมือนเวลายืนหน้าตู้ ถ้าข้อมูลดี ไม่เสียดายทีหลังครับ

- ปรึกษาอรรถคดีและว่าความทั่วราชอาณาจักรโดยทนาย

ออฟไลน์ JapanGOD_FG

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +16/-0
  • อะไหล่มิตซูบิชิ อีโว ของแต่งซิ่ง ทุกรุ่น

JapanGod ร้านเล็กๆของแต่งขำๆ อะไหล่มิตซูอีโวแท้ทุกรุ่น 085-926-1656

ออฟไลน์ ชอบสร้างภาพ

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +1/-1
อู่นี้มันชั่วมานานแล้ว

Bad speed

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26/09/2008, 12:57:44 โดย 黄色いキャミ~(*^_^*) »

ออฟไลน์ Kitty (Super Junior)

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +105/-1
  • วิ่งสนามแรก ได้ที่ 1 มา กรูฟลุ๊ค!! แน่เลย.. หุ หุ
    • http://www.facebook.com/KittySuperJunior
รับทราบครับ จะเข้าอู่ไหนหาข้อมูลก่อนดีที่สุดครับ
เหมือนเวลายืนหน้าตู้ ถ้าข้อมูลดี ไม่เสียดายทีหลังครับ

55555+...  ;D

ออฟไลน์ re.disc

• หน้าใหม่
  • *
  • เพื่อนกิน เพื่อนกัน เพื่อนกินไม่ทัน เพื่อนกันเอาไป
แล้วยังมีอู่ไหนที่มีนิสัย แบบนี้อีกหรือป่าวคับ . . .  :(

ออฟไลน์ toku

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +87/-5
  • What do all men with power want?...More power ▄▀▄▀
    • EVOLUTION THAILAND
เอ่อ ตกลง MGB มันเป็นอู่เดียวกะ Bazz speed เหรอ  ???  ???  ???

The Spirit of //// Evolution ...

ออฟไลน์ KitEvolution

• คะแนนความนิยม: +2/-0
ผมจะบอกให้นะครับ ผมไม่ได้มีอะไรได้เสียกับอู่เขานะ แต่จะบอกว่าอู่ Bazzspeedกับอู่MGBGarage คนละอู่กันครับ เจ้าของอู่MGB ชื่อพี่โด่งครับ นิสัยดีมากเลยครับ พึ่งแยกตัวออกมาไม่นาน แล้วรถในรูปผมก็ทำที่อู่MGBครับ

ออฟไลน์ Titiya R.

• คะแนนความนิยม: +31/-0
  • == ไม่ได้เรื่องมาก แต่มีจุดยืน ==
    • http://www.I-amDesign.com
 ;)
ผมจะบอกให้นะครับ ผมไม่ได้มีอะไรได้เสียกับอู่เขานะ แต่จะบอกว่าอู่ Bazzspeedกับอู่MGBGarage คนละอู่กันครับ เจ้าของอู่MGB ชื่อพี่โด่งครับ นิสัยดีมากเลยครับ พึ่งแยกตัวออกมาไม่นาน แล้วรถในรูปผมก็ทำที่อู่MGBครับ

ไม่ผิดตัว MGB ถูกต้องแล้ว 

ออฟไลน์ นัท

• พนักงาน
  • หน้าใหม่
  • *
text
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 26/09/2008, 15:02:04 »
งั้นคนละอู่่ใช่ไหม
งั้นก็ MGB ชื่อโด่ง
ถ้าจะบอกคนละอู่ ก้อช่าง คุณบอกทำที่เค้ามา ลองดูละกันน้ำตาจะเช็ดตาตุ่ม เหอๆ และถ้าเค้าทำให้คุณดี ก้อดีใจด้วย แต่จะมาพูดว่ารถคุณดี ก้อไม่ได้แปลว่่ารถคันที่ผมลง จะหายเลวๆที่มันทำไว้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26/09/2008, 15:15:16 โดย Titiya R. »
club4g.com

ออฟไลน์ 1NZ-GTE

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +335/-2
  • www.evo123corner.com
น่าจะเอารถไปให้มันชี้แจงเลยนะคับเอาให้มันเหงื่อตกไปเลย ประเภทฟันอย่างงี้ต้องเจอคนจริงคับ(เอามันตอนลูกค้าเยอะๆด้วยจะใด้วงแตก) >:( >:( >:(

SMF 2.0.11 | SMF © 2014, Simple Machines

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.119 วินาที กับ 23 คำสั่ง