Lenso Wheel

ผู้เขียน หัวข้อ: เคลียร์กับ MGB เรียบร้อย ทาง MGB ยินดีชดใช้บางรายการ  (อ่าน 140244 ครั้ง)

ออฟไลน์ RALLYCROSS_747

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +0/-0
  • แรลลี่มันคือชีวิตจิตใจ
ไม่น่าเชื่อว่าจะมีอู่แบบนี้อยู่ด้วย อ่ะ

SINGHA MAXIMA ส.การช่างแปดริ้ว(อาจาร์ณม๊อก) MIDWAY MOTOR SPORT

ออฟไลน์ Cyber-Asti

• Sr. Member
  • คะแนนความนิยม: +27/-0
  • Team Hobby..me!
ตามมาดูด้วยอีกคน...

รับติดตั้งไฟ HID Xenon บริการถึงบ้านเลยจร้า 086-320-6986 อู่ Hobby..me! ถนนตก พระราม3 ลองซะ...!!!

ออฟไลน์ HOK

• หน้าใหม่
  • *
  • 93T แตนดาด
ขอแสดงความนับถือในการปกป้องพวกพ้องคับ

ขอคาราวะหนึ่งจอก  ;D ;D

เคยโดนเสียทรงมาทีนึงเหมือนกัน วาง 93T

มันบอกยกหัวตัด แต่มันไม่ให่โช๊ค1800มาด้วย

เป็นอู่ที่ดีแต่ช่างมันเอาไปแดก

ชาตินี้เมิงจงแบกโช๊ค1800กุไว้เปงกรรมซะ

ไม่ขอรับการชดใช้ แต่เมิงต้องวายวอด >:D >:D

ออฟไลน์ shine ตระกูลไล้...018

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +584/-0
  • シャイン shine 4G クラバップ。
กว่าจะอ่านจบ ทุกหน้า....

ไม่มีความเห็นครับ.....

รอดูบทสรุปครับ....... :police:

เก็บเลขไมล์ ท่องเที่ยว -0812688371

ออฟไลน์ off-v6

• หน้าใหม่
  • *
เจอแบบนี้เข้าไปก็รู้สึกแย่เหมือนกัน :-\ :-\ :-\

ออฟไลน์ multicam

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +2/-0
มีกรณีแบบนี้เหมือนกันกับรถพี่ชาย Vr4 อู่แถวนนทบุรี โดนยำอาหรัยหลายอย่าง ของเก่าเดิมรถก็เอาไปขาย - -*

ออฟไลน์ ``Cherry zaa``

• Sr. Member
  • คะแนนความนิยม: +8/-0
จะสรุปท้ายเรื่องได้รึย้งน้อ.. :police: :police: :police:

MSN พูดคุย-สอบถาม : kumsab@hotmail.com

ออฟไลน์ peter461

• หน้าใหม่
  • *
คุณนัท คุณทำถูกต้องแล้ว

ออฟไลน์ Superman`

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +173/-0
  • มุ ก แ ท้ อั น ด า มั น . .
    • facebook
คม ชัด ลึกลึก

" sถจ:ls็วoยู่nี่llsJ sถจ:llซJoยู่nี่ใจ sถจ:ไวoยู่nี่ตีu "

ออฟไลน์ gundaha1

• หน้าใหม่
  • *
เวรกรรมมีจริงครับ ขออโหสิด้วย
« ตอบกลับ #334 เมื่อ: 21/04/2009, 13:21:27 »
http://www.mitsusport.com/forum2/index.php?topic=294.0

ตรงลิงค์นี้เลย สดๆร้อนๆ

ออฟไลน์ นัท

• พนักงาน
  • หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +146/-6
  • จงอย่าอิจฉาคนอื่น แต่จงใช้ชีวิตให้คนอื่นอิจฉา
    • Club4G Community of Thailand
Re: เวรกรรมมีจริงครับ ขออโหสิด้วย
« ตอบกลับ #335 เมื่อ: 22/04/2009, 23:44:13 »
http://www.mitsusport.com/forum2/index.php?topic=294.0

ตรงลิงค์นี้เลย สดๆร้อนๆ

ไม่ควรซ้ำเติมครับ จบก็คือจบ
และพ่อเค้าเสีย ควรเสียใจกับเค้าครับ
ปล. เสียใจด้วยนะครับ

http://club4g.blogspot.com<History Mitsubishi>
club4g.com

ออฟไลน์ panspeed

• Jr. Member
  • **
เสียใจด้วยคับ  ( ตามทันและเห็นมัย ไม่ต้องบอกนะว่าอะไรตามทัน) >:D

0838820561 โชติ

ออฟไลน์ Get Along Well

• **
บางทีทันไม่ทัน พ่อเค้าอาจไม่เกี่ยวก็ได้ คนตายไปแล้วอย่าไปกล่าวถึงเลยคับ

ออฟไลน์ 1NZ-GTE

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +335/-2
  • www.evo123corner.com

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26/04/2009, 21:42:13 โดย Iอ๋ WS:ราม3 »

ออฟไลน์ dyo0072

• **
  • คะแนนความนิยม: +19/-0
  • พะเยา - แม่สาย

ออฟไลน์ Superman`

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +173/-0
  • มุ ก แ ท้ อั น ด า มั น . .
    • facebook

“กมฺมุนา วตฺตตีโลโก”

" sถจ:ls็วoยู่nี่llsJ sถจ:llซJoยู่nี่ใจ sถจ:ไวoยู่nี่ตีu "

ออฟไลน์ SteP_Up_CK5

• **
  • คะแนนความนิยม: +22/-0
  • ขยับขึ้นทีละขั้น จนถึง Limit ของมันส์...
วันนี้ได้เข้ามาอ่านกระทู้นี้เป็นครั้งแรก ติดตามตั้งแต่ข้อความแรกจนข้อความสุดท้าย
และทุกลิ้งค์ที่เกี่ยวข้องใช้เวลาสองชั่วโมงกว่า ได้แง่คิดอะไรหลายอย่างมากมาย
ขอบคุณกระทู้เพื่อสังคมมากครับ ไม่ใช่แค่เรื่องการซ่อมรถ แต่ยังมีเรื่องอื่นที่แฝงอยู่ในนี้ด้วย
คนที่ดีในสายตาเรา อาจจะไม่ดีในสายตาคนอื่นก็ได้ แต่สิ่งที่เห็นได้ชัดเจนในกระทู้แห่งนี้ก็คือ
การให้อภัย สุดท้ายแล้วทุกปัญหาก็มีทางแก้ครับ  :'(

ออฟไลน์ NU@XCaLiBeR-CM

• **
  • คะแนนความนิยม: +17/-0
คุณนัทครับ...รบกวนนิดนึงคับ ผมจะเอารถไปทำเป็น evo ที่กทม.(ผมอยู่ต่างจังหวัดครับ) ทำอู่ไหนดีครับจะได้ไม่โดนแบบนี้ครับ pm ก็ด้ายครับ  รบกวนด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ...  :angel:

ออฟไลน์ toku

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +87/-5
  • What do all men with power want?...More power ▄▀▄▀
    • EVOLUTION THAILAND
คุณนัทครับ...รบกวนนิดนึงคับ ผมจะเอารถไปทำเป็น evo ที่กทม.(ผมอยู่ต่างจังหวัดครับ) ทำอู่ไหนดีครับจะได้ไม่โดนแบบนี้ครับ pm ก็ด้ายครับ  รบกวนด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ...  :angel:

เปิดกระทู้ใหม่ ถามใหม่ดีกว่าน่ะครับ...... หรือไม่ก็ ลองค้นดูกระทู้ล่างๆน่ะครับ คำถามนี้ถามกันไปเยอะแยะมากมายหลายครั้งแล้ว

The Spirit of //// Evolution ...

ออฟไลน์ jackmm

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +12/-0
  • จงทำดี..
    • [url=http://image.uploadfile.biz/show.php?id=124i121i51i132date14092009pm205403.jpg][img]http://image.uploadfile.biz/upload/124i121i51i132date14092009pm205403.jpg[/img][/url]
 ;D...เป็นกำลังใจให้ครับ
คนทำกรรมเลว.....
ย่อมได้รับผลกรรมเลวตอบสนอง.....

ออฟไลน์ TonG~GTI

• หน้าใหม่
  • *
ยาวเลย มาตามต่อ

๛ T a L k  W i T h TG. ๛ οέεο™๛

ZEALOT  TEAM
[

ออฟไลน์ 3000GTO

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +0/-1
 :o ความรู้ล้วนๆ จบได้ก็ดีแล้วครับ เจ้าของรถรับสภาพ อภัยได้ก็ดี  แต่เวรกรรมมันชดใช้กันไม่ได้ มันตาม

กะจะทำckเป็นvo4เหมือนกัน

จึกเลย  ต้องคิดใหม่แล้วว่าจะแต่งดี หรือจะขายดี

สำหรับท่านสมาชิกรักกันไว้ดีกว่าครับ ผมชอบที่นี่นะ

SMF 2.0.11 | SMF © 2014, Simple Machines

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.145 วินาที กับ 23 คำสั่ง