ผู้เขียน หัวข้อ: รับวางเครื่อง ทำสี ของแต่ง รับแปลงเป็น mitsubishi evo 1-10  (อ่าน 941509 ครั้ง)

ออฟไลน์ zohan2527

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +0/-0
น้องใหม่มาเก็บข้อมูลครับ หาอู่ดีๆไว้กำลังหาซื้อรถคันแรกในชีวิต E-car มือสอง

ออฟไลน์ Bung ron

• หน้าใหม่
  • *
ขอคำฃี้แนะหน่อยครับ พอดีใช้ e-car 4G15 ธรรมดา
อยากยกเครื่องใหม่ (ขอแบบเอาไว้ใช้งาน) ช่วยแนะนำหน่อยครับ
แล้วต้องใช้งบประมาณสักเท่าไร (แบบจบเลย)
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ไม่โกง ไม่กิน เป็นสิ่งประเสริฐ

ออฟไลน์ billy

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนความนิยม: +2/-0
  • badboy
น้องใหม่มาเก็บข้อมูลครับ หาอู่ดีๆไว้กำลังหาซื้อรถคันแรกในชีวิต E-car มือสอง

ว่างๆเข้าไปคุยกัน หาข้อมูลที่อู่ได้เลยครับ กันเอง พี่น้อง สุดๆ

ขอคำฃี้แนะหน่อยครับ พอดีใช้ e-car 4G15 ธรรมดา
อยากยกเครื่องใหม่ (ขอแบบเอาไว้ใช้งาน) ช่วยแนะนำหน่อยครับ
แล้วต้องใช้งบประมาณสักเท่าไร (แบบจบเลย)
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
โทรหา พี่โบ้ทเลยครับ คุยง่าย ความรู้แน่นๆ 0890516611

ออฟไลน์ T^o^U

• หน้าใหม่
  • *
อยากทำตัวถังขับ4+ทำสีรอบคันในซีเดียเท่าไหร่ครับ ส่วนอื่นๆรอมีตังค่อยทำต่อ O0

ออฟไลน์ ToffiiezZ

• หน้าใหม่
  • *
อยากให้รบกวนตีราคา ทำสี ปะผุ ให้ทีอ่ะครับ ว่าประมาณเท่าไหร่

ออฟไลน์ Tapakorn54321

• หน้าใหม่
  • *
เครื่อง6a12tหาที่ไหนได้บ้าง

ออฟไลน์ crazy5

• หน้าใหม่
  • *
ผมมีเครื่อง evo4 วางลง new lancer ได้มั้ยครับ

SMF 2.0.11 | SMF © 2014, Simple Machines

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.074 วินาที กับ 24 คำสั่ง