ผู้เขียน หัวข้อ: +++www.LEOOIL.com น้ำมันเครื่องZIC AMSOIL GULF CUSCO SUNOCO MOTYราคาถูกส่งถึงที่  (อ่าน 225260 ครั้ง)

ออฟไลน์ Chain_v

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +0/-0
 :) :)
ใช้บริการแล้ว ครับ Duckhams  QS (ส่งพระราม3 )
พนักงานส่ง มารยาทดีมาก ครับ
เปลี่ยนครั้งหน้า จะใช้บริการอีก ครับ

ออฟไลน์ LEO OIL

• ผู้สนับสนุน
  • หน้าใหม่
  • คะแนนความนิยม: +2/-0
  • น้ำมันเครื่องคุณภาพ เราใส่ใจ...เพื่อให้รถรักคุณ
    • http://www.LEOOIL.com
:) :)
ใช้บริการแล้ว ครับ Duckhams  QS (ส่งพระราม3 )
พนักงานส่ง มารยาทดีมาก ครับ
เปลี่ยนครั้งหน้า จะใช้บริการอีก ครับ
ขอบพระคุณมากครับ โอกาสหน้ายินดีให้บริการเต็มที่ครับผม :)

จำหน่ายสุดยอดน้ำมันเครื่อง นำเข้าแท้! CUSCO AMSOIL GULF ZIC SELENIA SUNOCO

ออฟไลน์ Tigers™ Junior CNX

• Zone Contact
  • GOD
  • คะแนนความนิยม: +858/-0
  • ... Street Used only ...
ขอบคุณครับพี่  พนักงานส่งมารยาทดีมากๆเหมือนกัน ขอชมครับ  (ผมจากเชียงใหม่ที่มารับของแถวประดิพัทธ์ ครับ)

║██║ ♫ ♥ ♫   @Line : 1000mile.tigers & 081-5319389

• หน้าใหม่
  • น้ำมันเครื่องคุณภาพ เราใส่ใจ...เพื่อให้รถรักคุณ
ขอบคุณครับพี่  พนักงานส่งมารยาทดีมากๆเหมือนกัน ขอชมครับ  (ผมจากเชียงใหม่ที่มารับของแถวประดิพัทธ์ ครับ)
ขอบคุณครับ ทุกครั้งที่ลูกค้าประทับใจในบริการ ผมอมยิ้มทุกครั้งที่ได้อ่านครับ จะนำคำติชมต่างๆมาพัฒนาให้ดีกว่าเดิมเน้นการตรงเวลานัดและรวดเร็วครับ สินค้าอะไรก็ตาม ถ้าของดีคุณภาพมันจะดีก็ที่ตัวของสินค้าเอง สูตรโรงงานทำมาเท่าใดlotไหนก็ได้แค่เหมือนเดิม แต่การบริการเราสามารถพัฒนาให้ดีกว่าที่เราเคยเป็นได้ครับผม ขอบคุณมากครับสำหรับคำติชมครับ :)

จำหน่ายสุดยอดน้ำมันเครื่อง นำเข้าแท้! CUSCO AMSOIL GULF ZIC SELENIA SUNOCO

ออฟไลน์ tanpong31

• หน้าใหม่
  • *
มาส่งแถวเดอะมอลบางแคป่าวครับ

• หน้าใหม่
มาส่งแถวเดอะมอลบางแคป่าวครับ
ตรงนั้นไกลนิดนึงครับ ส่งให้ได้ครับ แต่ว่าถ้านอกโซนส่งฟรีไปแถวนั้น ผมเพิ่มอีกเที่ยวละ50บาทครับ ต่อเที่ยวนะครับไม่ใช่ต่อแกลลอน ส่งให้ถึงมือถึงที่เลยครับพ้ม
ขอบคุณมากครับ :)

ออฟไลน์ tanpong31

• หน้าใหม่
  • *
ถ้าของมาแล้วอย่าลืมโทรมาบอกด้วยนะครับ  พงเองครับ ส่งที่เดอะมออะครับ

• หน้าใหม่
ถ้าของมาแล้วอย่าลืมโทรมาบอกด้วยนะครับ  พงเองครับ ส่งที่เดอะมออะครับ
รับทราบครับน้องพงษ์ รุ่นใหม่ล่าสุดใกล้มาแล้วครับวันสองวันนี้ล่ะครับ อดใจรอนิดเดียวครับผม :)
ขอบคุณครับ

• หน้าใหม่

น้ำมันเครื่องเทพ SUNOCO ทุกรุ่น
ราคาพิเศษ มีจำหน่ายแล้ววันนี้ที่ #ลีโอออยล์

"น้ำมันเครื่อง" ไม่ใช่แค่ "มีขาย"
+++เพราะเราเป็นตัวแทนจำหน่ายอย่างถูกต้อง+++

"ลีโอออยล์"...
จำหน่ายน้ำมันเครื่องคุณภาพ ............
เราใส่ใจเพื่อให้รถรักคุณ
โทรเลยจ้า...
081-9292-491
083-006-7009
line ID : leooil
www.LEOOIL.com
www.facebook.com/leooilshop

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 3/08/2017, 17:42:56 โดย LEO OIL »

ออฟไลน์ CasanoWe

• Full Member
  • คะแนนความนิยม: +5/-0
    • casanowe
ขอถามครับผม ไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไร

ใช้ได้กี่โลครับ เดิมผมถ่ายแต่ บีควิก automobil*2  5000 โล อย่างเดียวเลยรถติดแก็ส LPG

แล้วถ้าเปลี่ยนผมควรใช้แบบไหนครับ แล้วกี่โลเปลี่ยนครั้ง ครับ...แล้วต่างกันอย่างไง(ไม่รู้จริง ๆ ครับ) ช่วยให้เครื่องอย่างไง แล้วเครื่องจะมีปัญหาหรือปล่าวครับควันขาว.หายหรือปล่าว..รับประกันเครื่องมีปัญหาด้วยปล่าวครับ.อีก 1000 โลรถผมครบกำหนดพอดีจะได้เลิกเข้า BQ เบื่อช่างมันมากเลยที่นี่

เปลี่ยนยาง ยางมันดัง บอกว่าเกียร์พัง  5555  เปลี่ยนยางกลับคืน หาย พังตงไหน.. ^_^

เกิดมามีกรรม  ตัวดำเสือกหน้าตาดี  MSN & FB :: utada_we@hot....

• หน้าใหม่
ขอถามครับผม ไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไร

ใช้ได้กี่โลครับ เดิมผมถ่ายแต่ บีควิก automobil*2  5000 โล อย่างเดียวเลยรถติดแก็ส LPG

แล้วถ้าเปลี่ยนผมควรใช้แบบไหนครับ แล้วกี่โลเปลี่ยนครั้ง ครับ...แล้วต่างกันอย่างไง(ไม่รู้จริง ๆ ครับ) ช่วยให้เครื่องอย่างไง แล้วเครื่องจะมีปัญหาหรือปล่าวครับควันขาว.หายหรือปล่าว..รับประกันเครื่องมีปัญหาด้วยปล่าวครับ.อีก 1000 โลรถผมครบกำหนดพอดีจะได้เลิกเข้า BQ เบื่อช่างมันมากเลยที่นี่

เปลี่ยนยาง ยางมันดัง บอกว่าเกียร์พัง  5555  เปลี่ยนยางกลับคืน หาย พังตงไหน.. ^_^
ถามว่าควรใช้แบบไหนนี่ตอบยากมากครับ มันขึ้นกับความพอใจ และความสุขที่ได้หลังจากเอาน้ำมันเกรดดีๆใส่ให้เครื่องยนต์สิ่งที่ได้มากกว่าการปกป้องที่ดีคือความสุขของเราในเวลาที่เราอยู่หลังพวงมาลัยครับมันลื่นกว่ากันมากๆ แต่ทั้งนี้ไม่ได้หมายความถึงแค่ดั๊กแอมส์และโททาลนะครับ น้ำมันยี่ห้ออื่นก็ไม่แพ้กันครับดีเหมือนกันหมดขอให้เป็นบริษัทที่มีการควบคุมการผลิตที่ดี การระบุค่าหรือspecต่างๆได้มาตรฐานจริงๆไม่ใช่แค่เขียนoverspecและอย่าซื้อของปลอมละกันพูดตรงๆว่าไม่แตกต่างกันมากครับ ไม่ใช่ว่าของที่พี่ขายต้องดีที่สุด รักใครชอบใครก็ลุยได้ครับ ยกเว้นบางยี่ห้อที่โฆษณาเยอะๆอันนั้นอย่าใส่รถแรงๆนะครับอาจพังได้แต่รถบ้านเดิมๆนี่พอใช้ได้ครับ  เรื่องควันขาวเกิดได้หลายสาเหตครับ แต่ส่วนใหญ่เบอร์ท้าย50มักจะจบนะถ้าไม่อาการหนักเกินไปครับ โทรมาสอบถามดีกว่าครับ พี่ยินดีให้คำแนะนำเต็มที่ครับ 081 9292 491 หรือ 0830067009พี่ลีโอ ครับ
ปล เรื่องยางดังเกียร์พังอ่านแล้วขำดีครับ แต่เดาว่ารถน้องเป็นเกียร์กระปุกแน่ๆ ช่างคงนึกว่าลูกปืนเกียร์ แต่ความจริงถ้าเสียงหอนที่เกียร์testง่ายๆ ไหงมาฟันธงว่าเกียร์พังหว่า  ;)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18/12/2009, 20:28:27 โดย leomu »

• casanowe
ถามว่าควรใช้แบบไหนนี่ตอบยากมากครับ มันขึ้นกับความพอใจ และความสุขที่ได้หลังจากเอาน้ำมันเกรดดีๆใส่ให้เครื่องยนต์สิ่งที่ได้มากกว่าการปกป้องที่ดีคือความสุขของเราในเวลาที่เราอยู่หลังพวงมาลัยครับมันลื่นกว่ากันมากๆ แต่ทั้งนี้ไม่ได้หมายความถึงแค่ดั๊กแอมส์และโททาลนะครับ น้ำมันยี่ห้ออื่นก็ไม่แพ้กันครับดีเหมือนกันหมดขอให้เป็นบริษัทที่มีการควบคุมการผลิตที่ดี การระบุค่าหรือspecต่างๆได้มาตรฐานจริงๆไม่ใช่แค่เขียนoverspecและอย่าซื้อของปลอมละกันพูดตรงๆว่าไม่แตกต่างกันมากครับ ไม่ใช่ว่าของที่พี่ขายต้องดีที่สุด รักใครชอบใครก็ลุยได้ครับ ยกเว้นบางยี่ห้อที่โฆษณาเยอะๆอันนั้นอย่าใส่รถแรงๆนะครับอาจพังได้  เรื่องควันขาวเกิดได้หลายสาเหตครับ แต่ส่วนใหญ่เบอร์ท้าย50มักจะจบนะถ้าไม่อาการหนักเกินไปครับ โทรมาสอบถามดีกว่าครับ พี่ยินดีให้คำแนะนำเต็มที่ครับ0830067009พี่ลีโอ ครับ
ปล เรื่องยางดังเกียร์พังอ่านแล้วขำดีครับ แต่เดาว่ารถน้องเป็นเกียร์กระปุกแน่ๆ ช่างคงนึกว่าลูกปืนเกียร์ แต่ความจริงถ้าเสียงหอนที่เกียร์testง่ายๆ ไหงมาฟันธงว่าเกียร์พังหว่า  ;)

หลังเปลี่ยนเพิ่งใช้ไป 1000 โลหน่อย ๆ ครับเดี๋ยวครบรอบนี้จะลองดูครับคงครบสิ้นเดือนหน้าพอดีแหละครับ

เกิดมามีกรรม  ตัวดำเสือกหน้าตาดี  MSN & FB :: utada_we@hot....

• หน้าใหม่
ยินดีรับใช้ครับ โทรมาคุยกันก่อนไม่ต้องซื้อต้องสั่งก็ได้นะครับ พี่จะได้แนะนำบางอย่างที่อาจเป็นประโยชน์ได้ครับผม
ขอบคุณครับ

• casanowe
ยินดีรับใช้ครับ โทรมาคุยกันก่อนไม่ต้องซื้อต้องสั่งก็ได้นะครับ พี่จะได้แนะนำบางอย่างที่อาจเป็นประโยชน์ได้ครับผม
ขอบคุณครับ

ปกติ ผมใช้ 20w  5000 โล มาตลอด  ถ้าเปลี่ยน ควรใช้ Step ไหนครับกี่โล เกรดอะไรครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ

• หน้าใหม่

ปกติ ผมใช้ 20w  5000 โล มาตลอด  ถ้าเปลี่ยน ควรใช้ Step ไหนครับกี่โล เกรดอะไรครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ
จะใช้แบบเดิมก็ได้ครับ แต่ถ้าเป้นพี่จะเล่นเป็นตัวtotal top1 selenia เบอร์50 ครับ คุ้มค่ากว่ามากๆครับผม :)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13/10/2012, 15:55:29 โดย LEO OIL »

SMF 2.0.11 | SMF © 2014, Simple Machines

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.092 วินาที กับ 23 คำสั่ง