ผู้เขียน หัวข้อ: จนถึงวันนี้.บีควิทพิดโลกเอารถผมไปลอง.ชาร์ปละลาย.ไม่รับผิดชอบ(มีรูป+คลิปเสียง)  (อ่าน 111416 ครั้ง)

ออฟไลน์ ++ PomPeerawat ++

• Sr. Member
  • คะแนนความนิยม: +39/-0
มันอยากเปลี่ยนเครื่องให้ผมว่างั้น......แค่ความรับผิดชอบยังไม่มีเลยครับ..ควายทั้งหมดไม่รู้เรื่องอะไรเลย  เสือกมาทำงานเกี่ยวกับรถอีก รวมตัวเป็นกลุ่มเป็นก้อนอีก
เสียยี่ห้อเค้าหมด....

ภาพพจน์ดี แต่การกระทำไม่เป็นไปตามนั้น
เอาใจช่วยครับ  :)

บาร์ห้า พาเพลิน ^ ^

ออฟไลน์ ์N.akkaranon

• Zone Contact
  • GOD
  • คะแนนความนิยม: +245/-8
  • ก้อแค่ร่างแปลง จำแลง ลงมา

ออฟไลน์ Q MIVEC RaMa II

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนความนิยม: +7/-0

แต่งรถลาว ให้สาวกริ๊ด

ออฟไลน์ num K.7

• **
  • คะแนนความนิยม: +6/-1
  • ถ้ามีเงินแต่ง-มันจะแร็งขั้นเทพ
    • http://www.url.com
เจ็บแล้วเจ็บอีกแต่ก็ยังรัก...เจ็บมาเยอะ

ออฟไลน์ ...เกม คุง...(^_^)...

• Zone Contact
  • GOD
  • คะแนนความนิยม: +453/-0
  • ......(^_^)......

;D...รักกันๆ..Club 4 G... ;D

ออฟไลน์ dolaeamon

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +330/-21
  • 080 232 แปด แปด แปด ห้า
    • http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=825063#.U2-5YYF_uAc
ฟ้องชนะก็เรียกค่าเสียหาย+ค่าเสียเวลา+ค่าต่างๆเพิ่มเลย ;D

http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=825063#.U2-5YYF_uAc  ของเก่าหลายแนว เชิญแวะชมคั

ออฟไลน์ .. แมวดำ พเนจร..

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +107/-3
  • ....หน้าตาไม่ดี....แต่มีท่ายาก....
เอาให้ถึงที่สุด...อีแบบเนี่ยะ.... ???

ออฟไลน์ tena

• คะแนนความนิยม: +53/-3
เจ็บแล้วเจ็บอีกแต่ก็ยังรัก...เจ็บมาเยอะ
;D เพิ่งเห็นหนุ่มเข้ามาโพสน์นะเนี่ย  ;D ดันให้เจ้าของกระทู้ครับ  ;D

ออฟไลน์ air4210

• **
  • คะแนนความนิยม: +4/-0
  • 087-737-3407..แอร์ โoวี 4+7+8+9
    • air4210.th.gs
ฟ้องชนะก็เรียกค่าเสียหาย+ค่าเสียเวลา+ค่าต่างๆเพิ่มเลย ;D

ครับ ก็ต้องเป็นแนวทางนี้แล้วหละ..ขอบคุณที่เอาใจช่วยครับ..

• **
  • 087-737-3407..แอร์ โoวี 4+7+8+9
เอาให้ถึงที่สุด...อีแบบเนี่ยะ.... ???

วันนี้โทรมาแล้ว...ยังจะบอกไม่รับผิดชอบเรื่องแม้งจะถึงศาลแล้ว ทนายผมคงไม่ยอมล้มง่ายๆอะ..คุยไปคุยมา 30/70 ผมไม่ยอมบอก50/50  ผมก็ไม่ยอมเพราะเรื่องถึงทนายแล้ว ขอเต็มครับ..56,100 บาท ส่วนค่าทนายผมออกเอง แม้ง บอกขอคุยกะนายอีกหละกูละเบื่อพวกแม้งจริง...ไม่มีอารมช่วยพวกแม้งมันละพี่....2ทิดละ

• **
ดูความสดของเครื่องดิครับพี่น้อง ..แม้งอย่างกะออกมาจากโรงงานเหมือนเครื่องมือ 2 ที่ไหมละว่าไหม  กระบอกสูบยังเป็นลอยเครื่องขัดอยู่เลย
...ขับอย่างไงรถกูพัง  กูยิงงงกว่ามันอีก...รถกูก็พัง  เสือกจะให้กูเสียตังซ่อมเอง  ค่าทนายกูอีก  ค่าโทรศัพย์กูอีก ค่าเสียเวลากูอีก ลูกกูก็กะลังจะผ่าตัดหัวใจ  แม้งเงินทั้งนั่น  เสือกต้องมาเจอเรื่องบ้าๆๆ ปัญญาอ่อนกะพวกมันอีก บีควิทหัว...  แม้งไม่ได้เรียนภาษาไทยมามัง จับใจความกันไม่ได้ ไม่เรียนแปลนนี่งมา  วางแผมไม่ได้ ลำดับเหตุการณ์กันไม่ถูกอีก..

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/02/2013, 22:56:08 โดย air4210 »

ออฟไลน์ Sagittarius Toshi

• **
  • คะแนนความนิยม: +18/-0

ไม่ไหว.... อย่าฝืน...

• **
แม้งดูถูกความรู้คนอื่นเค้าเฉย..ทั้งๆที่ไม่ได้เรียนมากูยังจะรู้มากกว่าพวกมันเลย ที่สำคัญกูเพิ่งรู้เมื่อสองอาทิตย์นี่เอง...มันทำงานกันไงวะบีควิท  แม้งไม่รู้ว่าชารป์ละลายมันจะพังไปเกือบทุกอย่างในเครื่อง..
เสือกมาวิเคราะห์ว่าพังมาก่อนเข้าบีควิทอีก ปัญญาอ่อนกันไปอีก..งงสาดเลย กูถามว่าจะรับผิดชอบกันอย่างไงตั้งแต่วันแรก...เสือกตอบกูว่า  ไม่รู้ ไม่รู้  ไม่มีนโยบาย เพราะรถไม่ได้ทำเครื่องที่บีควิท
ถามว่ารอบฟาดรู้ไหม..ถามว่ารอบเกินรู้ไหม   แม้งตอบไม่ได้สักอย่างเสือกจะมาบอกกูว่าไม่ได้พังมาจากเราแน่นอน  รอบฟาดกะรอบเกิน นี่หละประเด็นเครื่องผมพัง บีควิท มีอาจารย์ฝึกอบรมพนักงาน ให้ผมคุยกะอาจารย์ดูว่าเป็นไง.... อาจารย์เองก็ยังเน้นว่า...ไม่มีทางพังมาก่อนแน่นอน...  แต่แม้งยังเสือกสรุปว่า พังมาก่อนพวกมึงเอาไงกะกูแน่ไอ้ควายบีควิท ประเทศไทย  ช่างที่ศูนย์เองลูกน้องพวกมึง ก็ยังว่า ถ้ารถพี่เค้าพังขนาดนี้เค้าจะมาเปลี่ยนลูกยางแท่นเครื่องทำไม  มึงก็น่าจะเข้าใจแล้ว ว่าลูกน้องมึงเอารถกูออกไป 6 นาที  แล้วทำพัง
ยอมรับผิดแล้วรับผิดชอบเรื่องที่เกิดขึ้นกะเงิน 56,100 บาท ที่เหลือ ค่าทนายค่าใช้จ่ายที่กูจ่ายไปอีกหลายหมื่นกูจะช่วยออกให้ ยังจะต้องปรึกษาใครอีกวะคิดเองไม่ได้รึไง  สมองอะ  >:( อยากดังว่างั้น  อาสรยุทธข่าวเช้าก็ไม่ว่างสักที... ???

ออฟไลน์ q^.^pTop

• **
  • คะแนนความนิยม: +11/-0
  • OOoooooOO
ได้เอาลงพันทิพบ้างไหมครับ  เผื่ออะไรๆ จะเร็วขึ้น  :(

ออฟไลน์ GOLF4G63

• คะแนนความนิยม: +17/-0
  • GOLF@ประชาชื่น

SMF 2.0.17 | SMF © 2014, Simple Machines

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.122 วินาที กับ 24 คำสั่ง