ผู้เขียน หัวข้อ: จนถึงวันนี้.บีควิทพิดโลกเอารถผมไปลอง.ชาร์ปละลาย.ไม่รับผิดชอบ(มีรูป+คลิปเสียง)  (อ่าน 111906 ครั้ง)

ออฟไลน์ jukkbc75

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +7/-0

ออฟไลน์ Champ_4

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนความนิยม: +8/-0
อ่านไม่หมดทุกหน้า เยอะจัด แต่พออ่านคราวๆ แล้ว ผมว่า รถคุณเริ่มรุน + ชาฟ เริ่มใกล้ละลายก่อน จะไปบีควิกแล้วละครับ แต่ยังไม่เยอะมาก E4 คนเล่นมานานๆจะรู้ว่ามันมี จุดอ่อนตรงไหน บีควิก ผิดที่ แยกอาการไม่ออก ยังฝืนขับต่อ ก็พังมากขึ้น.
เกียร์พัง อาจจะไม่ใช่เพราะ เหยียบไม่สุดหรอก ครัชมันไม่จาก เพราะ มันรุน จนข้อขยับ ทำให้ฟลายวิลขยับ ครัชเลยไม่จาก
วาลหม่ง ไม่ใช่เพราะทนความแรงไม่ไหว วาลเดิมๆ ผมก็ใช้กันมา 5-600 ม้าไม่เห๋นมันจะพัง มันคดเพราะ จังหวะสูบมันไม่ตรง เลยมา ชนกับลูก ส่วนฝาโก่งปะเก็นแลป เพราะ ชาฟละลาย ความร้อนสูง เพราะมันเสียดเสีย จนร้อน ส่วนตัวผม เค้าจ่าย 50-50 อะ เหมาะสม แล้ว ผมเชื่อ ว่าถ้าอีกสักพักคุณขับ มันก็ละลายอยู่ดี. ชาพละลาย ใครขับก็ละลายทั้งนั้น ถ้าเคลียร์เลนซ์ไม่ได้ ใช้รอบเกินก็ส่วนนึง แต่ผมยืนยันถ้าเคลียร์แลนซ์ได้ รอบเกิน ชาพก็ไม่ละลายหรอก ก้านจะขาดก่อน 50% ที่คุณต้องจ่าย เผลอสู้คดี ค่าใช้จ่ายเกินที่50% ที่ว่าอีก บีควิก เงินค่าดำเนินการ เค้าก็ หนากว่า สู้ไปไม่คุ้มหรอกครับ เป็นผม เอา 50-50 นั้นแหละ จบง่ายสุด นานๆๆๆผมจะเข้ามาเล่นใน เวป เลยแวะมาบอกนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 3/03/2020, 09:31:43 โดย Champ_4 »

ออฟไลน์ 6lackcrak

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +0/-0
  • Mitsubishi club4g evolution of Thailand
มีเครื่อง kขายมั้งไหมครับ หากยากจริงๆเครื่องนี้

SMF 2.0.17 | SMF © 2014, Simple Machines

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.115 วินาที กับ 24 คำสั่ง