ผู้เขียน หัวข้อ: ---ปรึกษา ครับ มีน้ำสีเขียว หยดจากตรงนี้ ครับ---  (อ่าน 19145 ครั้ง)

ออฟไลน์ tony888999

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +0/-0
  • Mitsubishi club4g evolution of Thailand
รบกวนผู้รู้ด้วยครับ

ออฟไลน์ tony888999

• หน้าใหม่
  • *
  • Mitsubishi club4g evolution of Thailand
ตรงเหล็ก ที่ติดกับอุปกรณ์ สีฟ้า ครับ

ออฟไลน์ บุคคลทั่วไป

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนความนิยม: +13/-0
  • สวัสดีครับ
โอริงที่ท่อน้ำเข้า-ออกเสื้อมสภาพครับ

ถ้าใช้หม้อต้มตัวนี้มานานแล้ว ก็ซื้อชุดซ่อมมาเปลี่ยน เพราะในชุดซ่อมมีโอริงตัวนี้อยู่ด้วย
ถ้ายังใช้ไม่นาน มีท่อพร้อมโอริงขายราคาประมาณ 60 บ. หรือถอดขาไปหาโอริงเทียบใส่เอาครับ

ออฟไลน์ Reenawing888

• หน้าใหม่
  • *
eCommerce directories and sponsored links
Both kinds of lashes are great, and you will locate various sizes, layouts, or shades as you require. You do not need to apply any kind of make-up, and also you can purchase them with synthetic or actual hair in some cases.

SMF 2.0.17 | SMF © 2014, Simple Machines

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.051 วินาที กับ 20 คำสั่ง