ผู้เขียน หัวข้อ: บอดี้ ck2 อยากวาง4g63t  (อ่าน 2487 ครั้ง)

ออฟไลน์ powerball

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +0/-0
บอดี้ ck2 อยากวาง4g63t
« เมื่อ: 17/01/2021, 02:56:18 »
ขอคำแนะนำหน่อยครับปรกติเป็นคนทำรถเองเคยใช้แต่โตโยต้าเวลาวางเครื่องใหม่ส่วนใหญ่แท่นเครื่องมันจะไม่ค่อยหนีกันวางง่ายในบอดี AE    ทีนี้บอดี้ ck 2 ผมเพิ่งปั้นรถใหม่  ถ้าจะวางเครื่อง 4g63t airtrek  ได้ยกแพมา มันมีอะไรที่จะใช้ร่วมกับบอดี้ck2 ได้มั่งครับ  หรือต้องหาพวกแท่นเครื่องอีโวมาใส่มันจะยกใส่ได้เลยมั้ย หรือแปลงนิดหน่อยอันนี้ยังโอเค   (กลัวว่าจะต้องสร้างใหม่หมดเลย)อันนี้ไม่รู้จริงๆ  ใครพอมีประสปการณ์ตรงนี้รบกวนขอเป็นความรู้หน่อยน่ะครับ