ผู้เขียน หัวข้อ: ผมสมาชิกใหม่ ขอคำแนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 221 ครั้ง)

ออฟไลน์ ponam

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +0/-0
  • Mitsubishi club4g evolution of Thailand
ผมสามารถแนะนำคลิปเกี่ยวกับเกมที่มาจาก YouTube  ได้หรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ pomphan

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +0/-0
  • Mitsubishi club4g evolution of Thailand
Re: ผมสมาชิกใหม่ ขอคำแนะนำหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 8/07/2021, 15:07:46 »
ำหรับคนไหนที่มองหาเกมแนว Battle Royale ที่เล่นง่ายๆ เอาแบบยังไม่คิดอะไรมาก และอยากให้ภาพของเกมคล้ายกับเกมชื่อดังตัว F แล้วล่ะก็ เกมนี้จะเป็นเกมแนะนำกันครับ โดยเกมนี้ได้มีการเปิดให้เล่นกันแล้วในสโตร์ไทย และสามารถดาวน์โหลดมาเล่นกันได้เลยครับ

รูปแบบเกมการเล่นนั้นจะเป็นเกมแนว Battle Royale สู้กันแบบ 100 คน ในพื้นที่ขนาดใหญ่ โดย ณ เวลานี้ตัวเกมจะมีให้เล่นในโหมด SOLO. อย่างเดียวไปก่อน และจะมีบอทมาให้เล่นด้วย ในกรณีที่ไม่มีคนเล่นมาเล่นให้ได้เพียงพอ และบอทจะเติมอัตโนมัติ ทำให้ทุกครั้งที่เล่น การันตีว่าได้เล่นแน่นอน

SMF 2.0.17 | SMF © 2014, Simple Machines

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.05 วินาที กับ 19 คำสั่ง