ผู้เขียน หัวข้อ: Manual Service TRANSMISSION WHEEL_DRIVE_MANUAL- AUTO  (อ่าน 105659 ครั้ง)

ออฟไลน์ jojo4g67

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +218/-2
  • " ใช้รถเก่า ไม่เหงามือ "
Re: Manual Service TRANSMISSION WHEEL_DRIVE_MANUAL- AUTO
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 16/07/2012, 18:01:55 »
thank you ครับ   

เลิกห้าว   เลิกซิ่ง   เลิกซ่อม

ออฟไลน์ earth RVR

• Full Member
  • คะแนนความนิยม: +8/-0
Re: Manual Service TRANSMISSION WHEEL_DRIVE_MANUAL- AUTO
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 13/08/2012, 16:10:48 »
ข้อมูลเกียร์ดีๆครับ
แล้วมีซินโครเมทขายป่าวครับพี่

ออฟไลน์ โอ๋...ครับ

• ผู้ควบคุม
  • Sr. Member
  • คะแนนความนิยม: +138/-2
  • Thankyou..
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 13/08/2012, 16:18:40 »
ข้อมูลเกียร์ดีๆครับ
แล้วมีซินโครเมทขายป่าวครับพี่

ไม่มีครับ... ;D ;D ;D ;D

ไม่ไช่อู่ ไม่ไช่ร้าน แล้วก็ไม่ใช่พ่อค้าอะไหล่ครับ.... ;D ;D ;D

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 15/08/2012, 21:20:39 »
เกียร์หรัส     

W5M312 VRXE
                    NT  4214

เป็นเกียร์ของเครื่องตัวไหนครับ
แล้วมีลักษณะเด่นอย่างไรบ้าง

ขอบคุณครับ คุณ โอ๋

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 23/08/2012, 22:34:16 »
 ;D ;D

ออฟไลน์ tuturbo

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +0/-0
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 4/08/2013, 16:10:07 »
พี่คับพอดีผมยกครัชเองแล้วพี่ผมมันมายกเกียร์ผมเล่นแล้วน้ำมันเกียร์หกอ่คับคือผมอยากจะทราบว่าเกียร์4g63ใช้น้ำมันเกียร์ประมาณกี่ลิตรคับเพราะหกเยอะเหมือนกันคับแล้วผมรู้สึกว่าเกียร์จะเข้าอยากกว่าเดิมคับแล้วจะต้องใช้น้ำมันเกียร์แบบเต็ดหรือว่าธรรมดาคับพี่

• ผู้ควบคุม
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 8/08/2013, 14:20:53 »
พี่คับพอดีผมยกครัชเองแล้วพี่ผมมันมายกเกียร์ผมเล่นแล้วน้ำมันเกียร์หกอ่คับคือผมอยากจะทราบว่าเกียร์4g63ใช้น้ำมันเกียร์ประมาณกี่ลิตรคับเพราะหกเยอะเหมือนกันคับแล้วผมรู้สึกว่าเกียร์จะเข้าอยากกว่าเดิมคับแล้วจะต้องใช้น้ำมันเกียร์แบบเต็ดหรือว่าธรรมดาคับพี่

เกียรธรรมดา ถ้าไม่รู้ว่าตัวเองเป็นเกียรเต็ดหรือไม่ ให้เอาน้ำมันเกียรเต็ดใส่เผื่อกันเหนียว เติมให้พอดีกับช่่องเติม หรือพอเห็นว่าน้ำมันเริ่มไหลออกจากช่องเติมก็ปิดน๊อตได้เลย

ออฟไลน์ tuturbo

• หน้าใหม่
  • *
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 10/08/2013, 08:44:40 »
พี่ขอบคุณคับผมขอถามอีกอย่างนึงคับพี่พอจะแนะนำร้านที่เขาทำเกียวกับตั้ง0เครื่องแแปลงแท่นเกียร์ของมิตซูเก่งๆบ้างป่าวคับผมรู้สึกว่าแท่นเกียร์ผมมันจะเอียงๆอะ่คับพึงไปทำมาหมดไปหมื่นกว่าสำหรับค่าแปลงพี่ว่าแพงไปป่าวคับเลยอยากจะหาอู่ที่ทำแ่ทนเก่งๆอ่ะคับพี่ช่วยแนะนำผมทีคับเพราะผมเจ็บกับเกียร์อันนี้ไปประมาณ40000กว่าๆแล้วคับช่วยผมทีคับอยากคับรถแบบว่าไม่ต้องกังวนอ่ะเพราะตอนนีขับรู้สึกว่าเหมือนมีอะไรจะหลุดอ่ะคับไม่กล้าไปไหนไกลเลยคับ. หรือเพื่อนๆคนไหนก็ได้แนะนำทีคับเอาจบเลยคับอยากขับเทียวต่างจังหวัดบ้างอ่ะคับ
เกียรธรรมดา ถ้าไม่รู้ว่าตัวเองเป็นเกียรเต็ดหรือไม่ ให้เอาน้ำมันเกียรเต็ดใส่เผื่อกันเหนียว เติมให้พอดีกับช่่องเติม หรือพอเห็นว่าน้ำมันเริ่มไหลออกจากช่องเติมก็ปิดน๊อตได้เลย

ออฟไลน์ m_manthep

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +1/-0
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 20/06/2014, 16:28:11 »
สวัสดีคับ ผมสอบถามหน่อยคับ เกียร์ผมรหัส W5M332UNXL กะ W5M332MMZL เปนเกียร์รุ่นอะไรอ่าคับเพราะในนี้ไม่มีเลย รบกวนผู้รุ้หน่อยคับ

• ผู้ควบคุม
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 22/06/2014, 07:06:33 »
สวัสดีคับ ผมสอบถามหน่อยคับ เกียร์ผมรหัส W5M332UNXL กะ W5M332MMZL เปนเกียร์รุ่นอะไรอ่าคับเพราะในนี้ไม่มีเลย รบกวนผู้รุ้หน่อยคับ

RVR
N23W ANUM   2000CC/4WD OPEN-GEAR(4WD/DOHC),5FM/T   MD974028    W5M33-2-UNXL    09/1994    04/1996
Unladen Weight    1510KG
1 gear    3.083
2 gear    1.684
3 gear    1.115
4 gear    0.833
5 gear (increased)    0.666

Reverse gear    3.166
reduction 1 gear    5.443

W5M332MMZL  ติดใน Chariot GT Roof แก้ว

ออฟไลน์ jay_bangmod

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +1/-0
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 8/04/2015, 20:44:27 »
พี่โอ๋ขอทราบอัตราทดเกียร์รหัส W5M312-VPXZ เป็นเกียร์ของอะไรครับพี่ อัตราทด+เฟืองท้าย เท่าไรบ้างครับ

ออนไลน์ Aldendogs

• หน้าใหม่
  • *
  • Mitsubishi club4g evolution of Thailand
    • write essay for me got
school essay on culture and media
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 22/09/2020, 22:06:25 »
Jeff Richardson from Anchorage was looking for school essay on culture and media

Gary Ford found the answer to a search query school essay on culture and media

EssayErudite is an online essay writing service with over 10 years in academic writing field.

sat math test pdf
thesis kemahiran belajar mempengaruhi pencapaian
retail training manager resume
samples of a cv resume
teenage pregnancy essay example
salary history for resume examples
the island of doctor moreau essay topics
suny oswego personal essay
sample persuasive essay on teen drivers
spanish essay ideas
sample resume with career change
sample business plan waste management company
resume templates students college
thesis on elementary education in india
start to write a play
samples of a employment cover letter
the trials of girlhood harriet jacobs essay
technology good and bad essay
resume sample adult education supervisor
sample essay for graduate school application
sample thesis cover letter
secretary resume samples
sample resume team player examples
special education graduate school essays
scott thomas resume scandal
resume tips for seasonal jobs
satirical essay definition
sample resume for youth program director
resume unemployed for two years
sell essays
sample cover letter for funding support
resume templates to download free
term papers of pearl harbor
teachers who wont give homework
retail merchandising resume
reverse chronological resume format example
sample legal assistant cover letter for resume
thesis in progress t shirt
the outsiders persuasive essay idea
resume writing tips for cashiers
someone write my essay for free
resume suggestions
resume writers washington dc metro area
sample of research proposal on media
software testing fresher resume samples
sample resume for ups driver
senior training manager resume sample
search resume and database of dog
spencer foundation dissertation fellowship program
term paper swap
speech essay healthy lifestyle
sample entry level healthcare management resume
self storage shed company business plan bundle
search career builder resume
the naze coursework
sample dba resume
social 20-1 essay
technician networking resume
sample resume for customer care
stating your thesis
scaffolding english essay
the red headed league literary analysis
therapy essay
sat sample essay prompt
resume paris mail ru
thesis on waste segregation
sample of unsolicited cover letter
scrapbook business plan sample
teaching you cv writing skills
strong relationship building skills resume
sample cover letter adjunct teaching position

essay writing service
college paper writing service

security sample resume examples
sample pratt essays
write essay for me rei
write essay for me vgg
write essay for me pnd
write essay for me sjs
scott harris resume
sampel cover letter

SMF 2.0.17 | SMF © 2014, Simple Machines

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.091 วินาที กับ 25 คำสั่ง