ผู้เขียน หัวข้อ: ~~ น้องบลูเบอร์รี่ ~~  (อ่าน 2934949 ครั้ง)

ออฟไลน์ sun leo..サン リーオ

• Zone Contact
  • GOD
  • คะแนนความนิยม: +244/-2
  • เราเคยมีบรรยากาศแบบนี้..หายไปไหนหมด
ขอบคุณค่ะ......ซาบซึ้งๆๆๆ

คุณ มังคุด ..ได้ ไป+5คะแนน ;D

สนับสนุน by เดชโช๊คอัฟ บางนา

ออฟไลน์ re.disc

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +0/-0
  • เพื่อนกิน เพื่อนกัน เพื่อนกินไม่ทัน เพื่อนกันเอาไป
ไปอาบน้ำใหม่ คาวนี้ แหล่มเลย . . .  ;D

ออฟไลน์ บลูเบอร์รี่...ที่รัก

• Staff กิจกรรม
  • GOD
  • คะแนนความนิยม: +1006/-0
  • คนมีความรัก มักจะดูเด็กลงไปนิดนึง ^_^
คุณ มังคุด ..ได้ ไป+5คะแนน ;D

น่าน..ปะไร..มีการให้คะแนนกลับด้วย...น่ารักกันจิงคลับนี้
เอ..แต่ว่าท่านพี่สันต์ป้างได้กี่คะแนนแล้วอ่ะ.......

:-* เธอคือที่รัก ที่รัก ที่รักนะคนดี  :-*

ออฟไลน์ นัท

• พนักงาน
  • หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +146/-6
  • จงอย่าอิจฉาคนอื่น แต่จงใช้ชีวิตให้คนอื่นอิจฉา
    • Club4G Community of Thailand
จีบกันเป็นทิวแถว
ระวังจะแห้วกันเป็นกระสอบ  :D

http://club4g.blogspot.com<History Mitsubishi>
club4g.com

ออฟไลน์ คนขายเต้าหู้

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +59/-1
  • ถึงไม่หล่อ....แต่พี่ก้อพร้อมจ่ายนะน้อง ^^
ผมมาทีหลังสงสัย ได้แห้วเป็นรางวัลกลับบ้านแน่ๆ :D :D :D

กิ๊ก เวอร์ชั่น R โหด ซ่าส์ บ้าสุดๆ

• GOD
  • เราเคยมีบรรยากาศแบบนี้..หายไปไหนหมด
น่าน..ปะไร..มีการให้คะแนนกลับด้วย...น่ารักกันจิงคลับนี้
เอ..แต่ว่าท่านพี่สันต์ป้างได้กี่คะแนนแล้วอ่ะ.......

เหอๆ..สงสัย อู๋ มันคง ลบคะแนแน ผมไปแล้วอ่ะม่าง ;D

เค้าไม่ได้....จีบ...ท่านนัท.....แค่ อยากคุยกับเธอแล้วก้อไม่อยากให้เธอคุยกับใคร....555

ออฟไลน์ Bos

• Sr. Member
  • คะแนนความนิยม: +120/-0
  • อดีต พลร่ม รบพิเศษ ลพบุรี
ขอบคุณค่ะ......ซาบซึ้งๆๆๆ

แอบมาเป็นกำลังใจที่เธอไม่รู้อย่างห่างๆ ส่งความห่วงใยอย่างเงียบๆ ;D ;D ;D

...จากฟ้าทะยาน ลงสู่ที่หมาย พิฆาตไพรี...

ออฟไลน์ มังคุด

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +309/-0
  • LANCER 9 Team Thailand No.1
แอบมาเป็นกำลังใจที่เธอไม่รู้อย่างห่างๆ ส่งความห่วงใยอย่างเงียบๆ ;D ;D ;D
;D ไม่ต้องเเอบก็ได้ครับ   มาช่วยกันส่งกำลังใจให้เจ้าของกระทู้ดีกว่า   มากันเยอะๆไม่เหงาดี ;D

Lonely Season...

• GOD
  • คนมีความรัก มักจะดูเด็กลงไปนิดนึง ^_^

ได้รับแล้วค่ะ...สำหรับสิ่งดีๆ ที่มีให้....
เหมือนรู้เลยนะคะ ว่าตอนนี้กำลังท้อแท้..เลยแห่เข้ามาให้กำลังใจกันใหญ่
ก้อม่ายรู้จะพูดอะไรได้มากกว่านี้...
ขอบคุณค่ะ...
จะรีบหายและกลับมาเป็น Blueberry เชิญยิ้ม...เหมือนเดิมนะคะ[/b]

:-* เธอคือที่รัก ที่รัก ที่รักนะคนดี  :-*

ออฟไลน์ คนขายเต้าหู้

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +59/-1
  • ถึงไม่หล่อ....แต่พี่ก้อพร้อมจ่ายนะน้อง ^^

ได้รับแล้วค่ะ...สำหรับสิ่งดีๆ ที่มีให้....
เหมือนรู้เลยนะคะ ว่าตอนนี้กำลังท้อแท้..เลยแห่เข้ามาให้กำลังใจกันใหญ่
ก้อม่ายรู้จะพูดอะไรได้มากกว่านี้...
ขอบคุณค่ะ...
จะรีบหายและกลับมาเป็น Blueberry เชิญยิ้ม...เหมือนเดิมนะคะ[/b]

;) ;)

กิ๊ก เวอร์ชั่น R โหด ซ่าส์ บ้าสุดๆ

ออฟไลน์ ... อู๋เที่ยงคืน ...

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +426/-3

เอาไปเลย 20 คะแนน...ชอบมากๆๆๆๆ
เพราะตอนนี้..ไม่ค่อยมีฟามสุขเท่าไหร่ค่ะ....... :-[

ชีวิตก็หยั่งงี้ บางทีก็สุขสุดๆ บางทีก็เศร้าเกินบรรยาย
แต่สุดท้าย เรื่องร้ายๆจะผ่านไปได้ครับ ขอให้ฟามสุขกลับมาไวๆ และกลับมามากกว่าที่จากไปด้วยนะครับ
 ;D ;D ;D

เอาเพลงมาฝากเพื่อเปนกาลางใจในการสู้กับปันหาต่างๆที่จาเกิดขึ้นด้วยครับ
http://www.imeem.com/people/qvVUHjZ/music/cNRnqdW6/million_ways_to_love_04_live_and_learnmp3/
 ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Bos

• Sr. Member
  • คะแนนความนิยม: +120/-0
  • อดีต พลร่ม รบพิเศษ ลพบุรี
ลูกท้อนั้นกินได้ครับ แต่ท้อใจต้องห่างไกล กลับมาไวๆนะครับ มาเป็นองุ่นเปรี้ยวให้เพื่อนๆนะครับ

...จากฟ้าทะยาน ลงสู่ที่หมาย พิฆาตไพรี...

• GOD
-กำลังใจเหลือนล้น...หาที่ไหนไม่ได้มาที่นี่ เลยค๊าบ-

• GOD
ชีวิตก็หยั่งงี้ บางทีก็สุขสุดๆ บางทีก็เศร้าเกินบรรยาย
แต่สุดท้าย เรื่องร้ายๆจะผ่านไปได้ครับ ขอให้ฟามสุขกลับมาไวๆ และกลับมามากกว่าที่จากไปด้วยนะครับ
 ;D ;D ;D

เอาเพลงมาฝากเพื่อเปนกาลางใจในการสู้กับปันหาต่างๆที่จาเกิดขึ้นด้วยครับ
http://www.imeem.com/people/qvVUHjZ/music/cNRnqdW6/million_ways_to_love_04_live_and_learnmp3/
 ;D ;D ;D

ทำไมทำกับเค้าแบบนี้.............

ฟังจบเพลงแร้ววววววววว..................

ออฟไลน์ ... อู๋เที่ยงคืน ...

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +426/-3

ทำไมทำกับเค้าแบบนี้.............

ฟังจบเพลงแร้ววววววววว..................

กำ ทำไรผิดหว่าเรา ..  ??? ???

SMF 2.0.17 | SMF © 2014, Simple Machines

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.089 วินาที กับ 24 คำสั่ง