ผู้เขียน หัวข้อ: ~~ น้องบลูเบอร์รี่ ~~  (อ่าน 2965553 ครั้ง)

ออฟไลน์ sun leo..サン リーオ

• Zone Contact
  • GOD
  • คะแนนความนิยม: +244/-2
  • เราเคยมีบรรยากาศแบบนี้..หายไปไหนหมด
เอาแล้วครับมีดีสเครดิตกันนิดหน่อย...... O0

อิอิ..หมดคู่แข่งไปอีก 1

เย้ยยยย ไรๆๆๆๆ ไม่มีๆๆๆๆ
เขียนไปงั้นๆๆ และก๊าบบบบ จริงๆไม่มีใครเร้ยยยยย หุหุหุ  ;D ;D ;D

:police:

สนับสนุน by เดชโช๊คอัฟ บางนา

ออฟไลน์ ... อู๋เที่ยงคืน ...

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +426/-3
อิอิ..หมดคู่แข่งไปอีก 1

:police:

หึหึหึ นางฟ้าข้างๆที่ว่า อาจจาเป็น จขกท กะด้ายนะก๊าบบบบพี่น้องงงง  ;D ;D

ออฟไลน์ thanyawat

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +1/-0

หึหึหึ นางฟ้าข้างๆที่ว่า อาจจาเป็น จขกท กะด้ายนะก๊าบบบบพี่น้องงงง  ;D ;D
โอ้วววววสุดยอดครับหมัดนี้เล่นเอาแทบน๊อคเลย O0

ของเค้าดีจิงๆ

• GOD
  • เราเคยมีบรรยากาศแบบนี้..หายไปไหนหมด
โอ้วววววสุดยอดครับหมัดนี้เล่นเอาแทบน๊อคเลย O0

คงต้องยอม  เจ้าพ่อคาราโอเกะ..หุหุ หรือ อู๋เกะ เค้าแหละค๊าบ ;D

• GOD

อิอิ  ;D ;D

คงต้องยอม  เจ้าพ่อคาราโอเกะ..หุหุ หรือ อู๋เกะ เค้าแหละค๊าบ ;D

น่านไง ... ฉายานี้ ออกมานอกบอร์ดโซนซะแล้นนนน  ;D ;D

• หน้าใหม่
  • *
เรื่องสาวๆอาจยอมแต่เรื่องร้องเพลงผมสู้นะ
สมัยเรียนอยู่ชมรมดนตรีนะครับ...อิอิ O0

• GOD
เรื่องสาวๆอาจยอมแต่เรื่องร้องเพลงผมสู้นะ
สมัยเรียนอยู่ชมรมดนตรีนะครับ...อิอิ O0

ไปแต่ลาที เพลงกดไว้ยาวเหยียด
แต่ ... มะเคยได้ร้องอ่าคับ
เด็กแมร่... ไม่รุลงดื่มมานั่งก่าเรา หรือมาแย่งลูกค้าร้องเพลง วุ้ย ....  ;D ;D

• หน้าใหม่
  • *
ไปแต่ลาที เพลงกดไว้ยาวเหยียด
แต่ ... มะเคยได้ร้องอ่าคับ
เด็กแมร่... ไม่รุลงดื่มมานั่งก่าเรา หรือมาแย่งลูกค้าร้องเพลง วุ้ย ....  ;D ;D
แบบนี้ต้องหาอะไรใส่ปากน้องเค้าไว้อย่าให้ปากว่าง
 O0
อย่างเช่น.................

เนื้อแดดเดียว

• GOD
แบบนี้ต้องหาอะไรใส่ปากน้องเค้าไว้อย่าให้ปากว่าง
 O0
อย่างเช่น.................

เนื้อแดดเดียว

ทำซะผ๋มคิดมากเรยคับทั่น อิอิ  ;D ;D

ออฟไลน์ บลูเบอร์รี่...ที่รัก

• Staff กิจกรรม
  • GOD
  • คะแนนความนิยม: +1006/-0
  • คนมีความรัก มักจะดูเด็กลงไปนิดนึง ^_^

เอ๊ะ ยางงายยย   ;D

ดอกไม้ในรูปสวยจังเลย ไปถ่ายที่ไหนมาคะ หรือว่าเอามาลงเพื่อเอาใจ จขกท เนี่ย...

ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคนเลยนะคะ ที่เข้ามาแวะเวียนพูดคุยใน กท นี้
วันที่เราอยู่ไม่เห็นเข้ามาเยอะขนาดนี้เลย
พอวันนี้ ไม่อยู่ทั้งวัน กลับมาเปิดดู..โอ้โฮ..น้ำตาแทบไหล..ดีใจจิงๆ..ซาบซึ้งๆๆๆๆๆๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19/09/2008, 09:22:07 โดย Blueberry »
:-* เธอคือที่รัก ที่รัก ที่รักนะคนดี  :-*

• GOD
ดอกไม้ในรูปสวยจังเลย ไปถ่ายที่ไหนมาคะ หรือว่าเอามาลงเพื่อเอาใจ จขกท เนี่ย...

ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคนเลยนะคะ ที่เข้ามาแวะเวียนพูดคุยใน กท นี้
วันที่เราอยู่ไม่เห็นเข้ามาเยอะขนาดนี้เลย
พอวันนี้ ไม่อยู่ทั้งวัน กลับมาเปิดดู..โอ้โฮ..น้ำตาแทบไหล..ดีใจจิงๆ..ซาบซึ้งๆๆๆๆๆๆ

เราจาเคียงข้างยามเทอเหงา ;D

ออฟไลน์ ์N.akkaranon

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +245/-8
  • ก้อแค่ร่างแปลง จำแลง ลงมา

ดอยตุงคับ  ไปมะต้นปี   ;D  ;D

แฟนชอบว่าผมเปงเกย์ เลยถ่ายกะสีม่วงซะหน่อย  5555+ ให้มานรู้กานไปเลยย   :-* :-*

ออฟไลน์ บลูเบอร์รี่...ที่รัก

• Staff กิจกรรม
  • GOD
  • คะแนนความนิยม: +1006/-0
  • คนมีความรัก มักจะดูเด็กลงไปนิดนึง ^_^

ซาบซึ้ง.....อีกแล้ว...

:-* เธอคือที่รัก ที่รัก ที่รักนะคนดี  :-*

ออฟไลน์ ์N.akkaranon

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +245/-8
  • ก้อแค่ร่างแปลง จำแลง ลงมา

แน่นอนทีเดียว

ออฟไลน์ มังคุด

• GOD
  • คะแนนความนิยม: +309/-0
  • LANCER 9 Team Thailand No.1
 ;D ปกติ สาวๆที่หลงมาคลับนี้ไม่มีเหรออยู่เเล้วครับ....มีคนรอเอาใจเพียบบบบบ ;D

Lonely Season...

SMF 2.0.17 | SMF © 2014, Simple Machines

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.054 วินาที กับ 19 คำสั่ง