ผู้เขียน หัวข้อ: #+#+# เมื่อคุณโดนโกง เกี่ยวกับการซื้อขายในเน็ต #+#+#  (อ่าน 123398 ครั้ง)

ออฟไลน์ Toncce28

• หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนความนิยม: +0/-0
ผมก็พึ่งเจอมาแล้วครับพอดีเครื่องรถพังก็เลยหาซื้ออะไหล่ในทางคลับ ช่วงนั้นผมต้องการชุดท่อนล่างพอดี ก็ได้ติดต่อไป ส่วนเจ้าของกระทู้นั้นชื่อว่า eak114 ชื่อคนที่ลงขายจริงๆ ชื่อว่าเบส ตอนนั้นผมติดต่อไปถามว่าราคาชุดท่อนล่างเท่าไหร่เขาบอกว่า 6000 ผมก็ได้ตกลงแล้วโอนเงินให้แล้วหลังจากนั้นผมก็ติดต่อเค้าไม่ได้เลย ของก็ยังไม่ได้จนเกือบสองเดือนแล้ว สรุปว่าผมถูกคนนี้โกงแล้ว ส่วนหลักฐานการโอนเงินทุกอย่างผมเก็บไว้หมดแต่ก็ไม่รู้ว่าจะตามตัวมันยังไง ก็เลยอยากฝากเตือนเพื่อนๆคลับช่วยระวังไอ้เจ้าของกระทู้คนนี้ด้วยน่ะครับ ถ้าเกิดว่าเพื่อนๆในคลับรู้จักกับไอ้เจ้าของกระทู้นี้ยังไงก็ฝากเพิ่มข้อมูลคนชั่วๆคนนี้ให้ผมด้วยน่ะครับ ผมไม่ต้องการอะไรมากหรอกก็แค่อยากให้เค้ารู้ว่าถ้าเค้าเจอแบบนี้เค้าจะรู้สึกยังไง

ออฟไลน์ ooooo11

• หน้าใหม่
  • *
สงสัยไม่มีปัญหา หากิน สุจริต  >:( >:( >:( >:( >:(

คาสิโนออนไลน์ ในรูปแบบใหม่ล่าสุดจาก ปอยเปต คาสิโน รีสอร์ท ได้ที่นี่ royal1688 คาสิโนออนไลน์

ออฟไลน์ sokun

• หน้าใหม่
  • *
ใช่ค่ะ

คาสิโนออนไลน์ ในรูปแบบใหม่ล่าสุดจาก ปอยเปต คาสิโน รีสอร์ท ได้ที่นี่ royal1688

ออฟไลน์ Fredericy

• หน้าใหม่
  • *
  • Mitsubishi club4g evolution of Thailand
 ;D ;D ;D   ขอบคุณสำหรับการแบ่งปัน

ออฟไลน์ ngan

• หน้าใหม่
  • *
    • job.matethai.com
ขอบคุณมากครับ
 :)

ออฟไลน์ Thep Montree

• หน้าใหม่
  • *

ออฟไลน์ GTX650

• หน้าใหม่
  • *
  • Mitsubishi club4g evolution of Thailand
ขอบคุณสำหรับข้อมูลกับการแก้ปัญหาครับ

วิชาที่โรงเรียนไม่ได้สอน
สุขภาพและเทรนด์

SMF 2.0.17 | SMF © 2014, Simple Machines

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.088 วินาที กับ 24 คำสั่ง